ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามถามคุณจิมมี่เรื่องคลิปทดสอบรถหน่อยคับ  (อ่าน 2521 ครั้ง)

ออฟไลน์ comet1123

• Full Member
บังเอิญผมได้ไปเจอคลิปทดสอบรถที่คุณจิมมี่ได้ทำลงในยูทูบอ่ะคับ
เลยอยากสอบถามว่าได้มีการรวบรวมลงไว้ในเวปนี้ด้วรึป่าวคับ
ลองค้นดูแล้วก็ไม่มีอ่ะคับ เลยอยากให้รวบรวมลงไว้ในเวปนี้ด้วยจะได้ไหมคับ

อ้อและในช่วงอีกซัก3-4เดือนผมมีโครงการจะออก vigo 2.7 4door
เลยอยากสอบถามคุณจิมมี่ว่าพอแนะนำศูนย์ที่มีตัว2.7ให้ลองไหมคับ
ส่วนใหญ่ที่ผมไปถามจะมีแต่ตัวดีเซลให้ลองอ่ะคับ

รบกวนแค่นี้อ่ะคับ ขอบคุณมากๆคับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
คลิปมีอยู่ในเว็บบอร์ด แต่จะเอามาโพสท์เป็นหัวข้อใหม่แยกต่างหากครับ

การหาคลิป หาบน youtube ก็ได้ พิมพ์ headlightmag แล้วตามด้วยยี่ห้อหรือรุ่นรถ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ MoLee

เอานี้ไปก็ได้ครับ  แต่อันนี้ลองรถอย่างเดี่ยวนะครับ

http://www.youtube.com/user/konnaimairoo

ออฟไลน์ Ruksadindan

กดดูจากผู้ใช้ในยูทูบได้เลยครับ

ออฟไลน์ comet1123

• Full Member
ขอบคุณทุกท่านงับ