ผู้เขียน หัวข้อ: ขอจัดไป กระทู้แรกด้วย Mr. Taxi SNSD ผู้น่ารัก...หนูอยากโตไปเป็นคนขับ Taxi  (อ่าน 7526 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ดีใจจัง ในที่สุดเราก็มีห้องนี้แล้ว รัก สาวๆ โดยเฉพาะ ซันนี่ :D

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
กำเดาไหลครับ กำลังบ้าเพลงนี้ด้วย รักซอฮยอน
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
ค่ายกเครื่องขึ้นเขียงแพงนะครับ ขับแท็กซี่จะพอหรอ  ;D
H.

ออฟไลน์ DArkMaster

• Sr. Member
ถึงไม่พอ ผมว่าคงมีใครหลายๆคนรับเลี้ยงแหละครับ  ;D

มาม่ะ!! ถ้าไม่มีใครเลี้ยงน้อง พี่จะกรีดยางเลี้ยงเจ้าเอง 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 10:58:48 โดย DArkMaster »