ผู้เขียน หัวข้อ: ISUZU จะเลื่อนเปิดตัวเหมือนค่ายอื่นๆมั้ยครับ  (อ่าน 3343 ครั้ง)

ออฟไลน์ comet

• Jr. Member
  • **
อยากให้สวยเหมือนchev ชอบมากๆครับ และอยากให้ลองช่วยกันเดาๆ spec MU7ด้วยครับ ถ้า Fortuner big minor change ออกมาพร้อมๆกันคงสนุก

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ISUZU จะเลื่อนเปิดตัวเหมือนค่ายอื่นๆมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:49:26 »
เลื่อนครับ แต่คงไม่กี่เดือนครับ

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
Re: ISUZU จะเลื่อนเปิดตัวเหมือนค่ายอื่นๆมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 10:43:46 »
ลูกค้าผมที่เป็นลูกจ้างประจำที่โรงงาน ISUZU ปู่เจ้า บ่นว่าไม่มี OT เลยจะแย่อยู่แล้ว  คิดว่าก็คงเป็นแบบคุณจิมมี่ว่านะละครับ  แต่ก็คงคิดว่าไม่นานเหมือนกัน  เพราะมีขายอยู่อย่างเดียว  ถ้าเลื่อนนานจะเข้าเนื้อกันทั้งศูนย์บริการและพนักงานลูกจ้างต่างๆ จะแย่ไปซะก่อน