ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีตารางดอกเบี้ยของ Toyota Leasing บ้่างครับ  (อ่าน 4867 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีไปจองรถไว้ แล้ว finance ธนชาติ เพราะดอก 2.70 แต่ลดอีก 30% แต่พ่อผมเชื่อว่า Toyota Leasing ถูกกว่า แต่ผมไม่มีข้อมูล Toyota Leasing เลย ทาง dealer ก็เหมือนจะไม่มี deal (คือไม่มีตารางดอกเบี้ย update ล่าสุดให้ดู) มีแต่ตารางปีที่แล้ว

ผมเลยอยากจะถามว่าใครพอจะมีตาีรางดอกเบี้ยของ Toyota Leasing บ้างครับ ขอบคุณครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
Re: ท่านใดมีตารางดอกเบี้ยของ Toyota Leasing บ้่างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 00:38:14 »
เด๋วพรุ่งนีิจัดให้นะครับ

เอกสารอยู่ในรถ แต่ว่าไม่มีเครื่องสแกนนะครับ เด๋วพิมพ์รายละเอียดให้ครับ

ขอตัวไปนอนก่อน พอดีปวดหัวน่ะครับ  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Re: ท่านใดมีตารางดอกเบี้ยของ Toyota Leasing บ้่างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 02:26:03 »
ขอบคุณครับ ทานยาแล้วหายไวๆ นะครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ spatakas

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 20:14:54 »
สงสัยยังไม่หายปวดหัว