ผู้เขียน หัวข้อ: S-Class ตัวไมเนอร์ เปิดตัวเมืองไทยเมื่อไหร่ครับ?  (อ่าน 3218 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
พี่จิมมี่ พอทราบรึเปล่า เผอิญมีคนรู้จักจะออก ถ้าอีกนาน อาจจะออกตัวเก่าไปก่อนครับ เพราะได้ 0% อยู่ตอนนี้  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: S-Class ตัวไมเนอร์ เปิดตัวเมืองไทยเมื่อไหร่ครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 09:54:43 »
ตามหลักแล้ว ควรจะเป็นปลายปีนี้ ครับ

แต่ ถ้าดอกเบี้ยตัวเก่าดีอยู่ และรับได้ว่ามันจะตกรุ่น (ซึ่ง ก็ไม่น่าจะเป็นเรื่องใหญ่)

ออกตัวเก่าไปเลยก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
Re: S-Class ตัวไมเนอร์ เปิดตัวเมืองไทยเมื่อไหร่ครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2009, 11:01:24 »
ขอบคุณ พี่จิมมี่ ครับ  ;D

ออฟไลน์ CaVoK

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2009, 23:01:14 »
ว่าแต่คุณจิมมี่ มีรีวิวตัวซีไปแล้ว
มีเอส มาในบัญชีบ้างมั้ยครับ
กางมุ้งรอเลยครับ ;D