ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากอ่านโบร์ชัวร์รถญี่ปุ่น ตอนนี้โหลดได้ฟรี!! แล้วครับ  (อ่าน 3957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
แต่สงวนไว้กับคนที่ชอบรถยี่ห้อนิสสันและมี iPad เท่านั้นนะ

ตอนนี้นิสสันเปิดให้โหลดโบรชัวร์ให้อ่านบน iPad แล้วครับ
สำหรับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นนี้ตอนนี้มีแค่ March Serena Fuga Hybrid Juke เท่านั้นครับ

แน่นอนว่าต้องฟรีทางนี้ครับ http://itunes.apple.com/us/app/march/id425308091?mt=8
(ในนี้เป็นหน้าของ March แต่มีรุ่นดังกล่าวอยู่ซ้ายเล็กๆครับ)

และอนาคตรถหลายรุ่นก็คงมีโบร์ชัวร์บน iPad เยอะขึ้นเรื่อยๆ
ส่วน iTouch iPhone หมดสิทธิ์ครับ

------------------------------
ปล.พูดถึงเรื่องโบร์ชัวร์แล้ว ใครทราบแหล่งของรุ่นเก่าๆบ้างครับว่ามีที่ไหนบ้างครับ
เพราะเห็นรุ่นเก่าๆในเวปแล้วตาร้อนขึ้นมาหลายเท่าเลยทีเดียว เลยอยากเก็บขึ้นมาเลย
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
เดี้ยวพอต่อไป ก็มีคนทำให้มันสามารถโหลดลงไอโฟนได้

ตอนนี้ไอโฟนยังมัลติทัชห้านิ้วแบบไอแพดได้แล้วเลยครับ 555

ออฟไลน์ WS.

• Full Member
แต่สงวนไว้กับคนที่ชอบรถยี่ห้อนิสสันและมี iPad เท่านั้นนะ

ตอนนี้นิสสันเปิดให้โหลดโบรชัวร์ให้อ่านบน iPad แล้วครับ
สำหรับเวอร์ชั่นญี่ปุ่นนี้ตอนนี้มีแค่ March Serena Fuga Hybrid Juke เท่านั้นครับ

แน่นอนว่าต้องฟรีทางนี้ครับ http://itunes.apple.com/us/app/march/id425308091?mt=8
(ในนี้เป็นหน้าของ March แต่มีรุ่นดังกล่าวอยู่ซ้ายเล็กๆครับ)

และอนาคตรถหลายรุ่นก็คงมีโบร์ชัวร์บน iPad เยอะขึ้นเรื่อยๆ
ส่วน iTouch iPhone หมดสิทธิ์ครับ

------------------------------
ปล.พูดถึงเรื่องโบร์ชัวร์แล้ว ใครทราบแหล่งของรุ่นเก่าๆบ้างครับว่ามีที่ไหนบ้างครับ
เพราะเห็นรุ่นเก่าๆในเวปแล้วตาร้อนขึ้นมาหลายเท่าเลยทีเดียว เลยอยากเก็บขึ้นมาเลย

อ่านจาก URL อาจเป็น APP store ของ US ครับ คนที่จะ load ออกจากจะต้องมี Ipad แล้วคงต้องมี Apple ID APP store US ด้วย
แต่อย่างไรเย็นนี้ เลิกงานจะตรวจสอบอีกครั้งนะครับ

ขอบคุณสำหรับข่าวสารครับ :D

ออฟไลน์ WS.

• Full Member
สรุป Apple ID Thai หรือ USA `ก็ load ได้เช่นกันครับ

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
อย่างนี้ผมคงไม่พลาดแน่ๆครับ
ต้องไปเอามาโหลดซะแล้ว :D