ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ คิดว่า All new CR-V 2012 ที่กำลังจะออก มีเวอร์ชั่นไฮบริดหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4147 ครั้ง)

ออฟไลน์ choke

• Newbie
  • *
ส่วนตัว อยากให้มีมากๆ เลยครับ เห็นแอคคอร์ดกำลังทำ ไฮบริดแบบปลั้กอินอยู่ เลยอยากให้เอามาใส่ใน CRV ด้วย เพราะใช้รุ่นปัจจุบันอยู่ ชอบข้อดีของรุ่นนี้หลายอย่างครับเอนกประสงค์ดี แต่หากรุ่นใหม่ CRV สามารถประหยัดกว่านี้จะดีมากๆเลย

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ราคาคงประมาณ 1.7-1.8 ล้านนะผมว่า

ออฟไลน์ Nut_K

ไม่น่าจะมีนะครับ

ขนาด Odyssey โฉมปัจจุบันตอนแรกมีข่าวว่าจะเป็น Hybrid ยังไม่มีเลยครับ

หลังจากเรียนจบผมคงมอง CR-V โฉมใหม่เป็นตัวเลือกแรกของผมแล้วละครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
ไม่น่ามีครับ

และคงไม่มี
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ