ผู้เขียน หัวข้อ: มีคนถามว่า Accord 2.0 มันมีบุคลิคยังไง ก็อธิบายไม่ถูก (ไม่ผิดห้องหรอกจริงๆ)  (อ่าน 5663 ครั้ง)

civicferio

• บุคคลทั่วไป
ก็เลย ส่งคลิปนี้มาให้ดูเผื่อจะเข้าใจ 

และเข้าใจ อีกอย่าง นึ่งว่า  วลีคำว่า ช้างฟาด(งวง)  หน้าตาเป็นอย่างไร

Enjoy Weekend. :-P

keanetona

ขนาดนั้น!!!

เท่าที่ลองขับ2.0 เทียบกับ2.4ของผม 2.0 ขับได้ไหลๆสบายๆในเมืองนะครับ แต่ขับไม่มัน

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
Accord ทางเรียบ หรือ ในเมืองมันไม่ขนาดนั้นครับบบบบบบ

แต่ CRV G3 2.0 น่ะ แบบนี้ล่ะครับ ใช่เลย

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน

Chariot

แสดงว่าแอคคอร์ด 2.0 นี้มีบุคลิกมันมากๆเลยใช่มั้ยครับ

ดูจากคนเต้นแล้ว ทั้งอารมณ์ และคลอเรสเตอร์รอล มันมากๆ  :P ::)

keanetona

Accord ทางเรียบ หรือ ในเมืองมันไม่ขนาดนั้นครับบบบบบบ

แต่ CRV G3 2.0 น่ะ แบบนี้ล่ะครับ ใช่เลย

Fortuner 2.7 เบนซิน MB 280S W116 ด้วยครับ "คิกดาวน์มาแต่เสียง"

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

Fortuner 2.7 เบนซิน MB 280S W116 ด้วยครับ "คิกดาวน์มาแต่เสียง"
Captiva 2.4,Mazda 2 เกียร์ออโต้,Mazda 3 1.6 ด้วยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

keanetona

Captiva 2.4,Mazda 2 เกียร์ออโต้,Mazda 3 1.6 ด้วยครับ

แคปหมูเบนซินผมยังไม่เคยลอง แต่แคปหมูดีเซล ผมว่ายังไม่เร้าใจ