ผู้เขียน หัวข้อ: X1,S40,V50,Superb ถ้ามอง"ภาพรวม"แล้วคันไหนถือว่า"คุ้ม"สุดครับ  (อ่าน 12038 ครั้ง)

ออฟไลน์ book350

• Full Member
พูดถึงแค่ตัวรถคุณภาพและการใช้งานนะครับ ราคาไทย และพูดถึงความคุ้ม Superb โดยไม่ต้องสงสัย
แต่ถ้าเอาเรื่องอะไหล่ ศูนย์ และอื่นๆมาเทียบนี่เทียบไม่หมดครับ มันตีออกมาเป็นตัวเลขไม่ได้
Way to Itasha!
Honda Accord CM6 (Inspire) V6 3.0L 240HP - K&N - MUGEN - LENSO
VW GTI mk6 2.0L 330HP - APR K04 - VWR - Neuspeed - Defi - Forge - Sendai

ออฟไลน์ tinnakornxxx

• Newbie
  • *
agree krub!!! I choose V50 krub

ถ้ามองที่ภาพรวม เลือก V50 ครับ

และ ณ ตอนนี้แบรนด์ Skoda ไม่อยู่ในตัวเลือกผมครับ
เนื่องจาก ถ้ารถเสียอะไร ไม่อยากเข้าศูนย์ อยากซ่อมเอง อะไหล่หาได้จากไหน?

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
Skoda Superb อีกหนึ่งเสียง