ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป Advert รถยนต์ที่ได้อารมณ์มากที่สุดเท่าที่ผมได้ดูมาเลยครับ Audi Q7 2006  (อ่าน 3607 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member

เพลง Streets of Tomorrow by Carla Vallet   ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2011, 22:13:26 โดย varit7530 »

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

เธอคือผู้หญิงครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ไม่ชอบอยากเดียวเลย คือคนขายยี่ห้อนี้ในไทย แค่นี้จริงๆ ส่วนราคา เข้าใจได้  ชอบมากโดยเฉพาะ V12 TDI  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

Blue 229

• บุคคลทั่วไป
ชอบโฆษณาแบบนี้เหมือนกันครับ
ไม่ค่อยชอบ โฆษณาตัวที่มันไปจิกกัดแบรนด์อื่นเท่าไหร่
ในความคิดเห็นส่วนตัวผม ผมให้ Quattro มาเบอร์หนึ่งครับ ทั้งสมรรถนะและชื่อเสียง+ประสบการณ์
รองลงมาเป็น xdrive ของ bmw ครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
โอ้....เห็นแล้วอยากได้ขึ้นมาทันทีเลย =[]=!!
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ YenChar

สื่อว่า... ขนาดนักแข่งขั้นเทพยังเลือกคันนี้เลย!!!

ถ่ายทอดอารมณ์ โฆษณา อย่างมีเหตุผลครับ

ไม่เหมือนบ้านเรา อ้างสปอร์ต อย่างหรูรถบ้านแท้ๆ จะสปอร์ตไปไหน
คำว่าออฟโรด น่าจะเหมาะกับถนนบ้านเรามากกว่า

ออฟไลน์ Boyd

• Jr. Member
  • **
โฆษณา....ยอดเยี่ยมเลย อาจยังไม่ถึงกับสุดยอด

แต่ผมว่ามันลงตัวมากทั้งจังหวะ ทั้งเพลงประกอบ ทั้งอารมณ์ครับ  ;D ;D ;D ;D