ผู้เขียน หัวข้อ: บริโอ้เริ่มปล่อยรถให้ลูกค้าแล้วหรือครับ  (อ่าน 4795 ครั้ง)

ออฟไลน์ YAmodels

• Hero Member
พอดีเมื่อวันเสาร์ขับรถไปทำธุระแถวโลตัสบางใหญ่ เห็นไฟท้ายแว๊บๆ ป้ายแดงสีขาวหรือสีเงินนี่แหละ

civicferio

• บุคคลทั่วไป
Re: บริโอ้เริ่มปล่อยรถให้ลูกค้าแล้วหรือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 11:35:06 »
พอดีเมื่อวันเสาร์ขับรถไปทำธุระแถวโลตัสบางใหญ่ เห็นไฟท้ายแว๊บๆ ป้ายแดงสีขาวหรือสีเงินนี่แหละ

และเชื่อว่า ประเด็ยนี้คงจะมีคนพูดถึงอย่างมากมายค่ะั....

ตอนนี้เท่าที่ทราบมีแต่รถทดลองขับเท่านั้นค่ะ แบบ จัดโชว์ตามโชว์รูม   และตามห้าง

ส่วน ตอนนี้ รับจริงอยู่ตัวแล้วยัง ??  สงสัย จองวันนี้ รับอีกที โลกแตกค่ะ...

ออฟไลน์ Maximus

• Full Member
  • ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
Re: บริโอ้เริ่มปล่อยรถให้ลูกค้าแล้วหรือครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:29:37 »
วันเสาร์ที่ผ่านมาเจอบริโอสีดำวิ่งหาที่จอดในคอมมูนิตี้มอลล์แห่งหนึ่งบนถนนราชพฤกษ์ คิดว่าไม่น่าใช่รถโชว์รูมหรือทดลองขับนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 12:47:49 »
รถทดลองขับ ของ Honda Automobile Thailand จะจดทะเบียนและติดป้ายขาวนะครับ ไม่มี ป้ายแดงให้เห็นนะ

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 14:04:38 »
เห็นข่าวว่าชุดแรกที่จองไปได้รับรถเดือนหน้านะ  แต่ตอนนี้ก็ยังไม่เปิดรับจองเพิ่ม  :P

ออฟไลน์ siamparadise

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 20:05:40 »
เจอเหมือนกันครับ สีดำ แถวแจ้งวัฒนะ

ออฟไลน์ i-din

• Sr. Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 20:23:56 »
ในหมุ่บ้านผมเจอสีเขียวนะ แสดงว่ายังคงมีรถแหล่ะครับ แต่คงมีน้อย เลยยังไม่รับจอง รอเคลียร์ให้ลูกค้าที่จองไว้ให้หมดหรือได้เกือบหมดก่อนมั้งครับ ถึงค่อยรับจองใหม่

ออฟไลน์ linkinzeal

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2011, 20:26:59 »
ที่ศูนย์สุวินทวงศ์ รู้สึุกจะเห็นป้ายแดงคันป้ายขาวคันนะครับ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:07:58 »
ว่าแล้วก็หาโอกาสไปลองเทสดูดีกว่า  ::)