ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่อง New Camry กับ TEANA Minor Change คับผม เมื่อไรจะมาไทยคับ ผมรออยู่  (อ่าน 5444 ครั้ง)

ออฟไลน์ north

• Sr. Member
ขอโทษที่ต้องถามคำถามเดิมๆนะคับ ผมรอรถ 2 ตัวนี้อยู่คับ กะว่าตัวไหนมาก่อนเอาตัวนั้นเลย (แต่ตอนนี้อยากได้รถจนจะรอไม่ไหวละคับ)

เห็นก่อนสึนามิเคยทราบว่า

ตัว New Camry  Model Change กับ

ตัว Teana Minor change
เห็นที่จีนเปิดตัวนานแล้วคับ

จะมาตอนสิ้นปีนี้(Motor Expro) หรือไม่อย่างช้าก็ต้นปีหน้า (Motor Show)  แต่ตอนนี้ไม่รู้เลยคับ  

อย่างไรแล้วรบกวนผู้รู้ช่วยให้ข้อมูลกับผมด้วยนะคับ (จะดูว่าจะรอไหวไหม)

ขอแค่ข้อมูลว่าจะมาตอนไหนพอนะคับ อย่างอื่นไม่เป็นไรคับ

ขอบคุณคับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 30, 2011, 17:27:50 โดย north »

civicferio

• บุคคลทั่วไป
น้องแคม นี่ คงพอแล้วค่ะ แต่คงอาจจะมีปรับนิดหน่อยกระตุ้นยอดรอ  Model Change.
ส่วนนิสสัน ตั้งแต่ เกิดซึนามิ นี่เงียบเลย ไม่รุ้ว่าเลื่อนไปหรือเปล่า ?? ทั้งที่น่าจะเปิดช่วงนี้ได้แล้วค่ะ...

น้องแคม นี่ คงพอแล้วค่ะ แต่คงอาจจะมีปรับนิดหน่อยกระตุ้นยอดรอ  Model Change.
ส่วนนิสสัน ตั้งแต่ เกิดซึนามิ นี่เงียบเลย ไม่รุ้ว่าเลื่อนไปหรือเปล่า ?? ทั้งที่น่าจะเปิดช่วงนี้ได้แล้วค่ะ...

ขอบคุณคับ

Camry นี้ผมหมายถึงตัวใหม่เลยอะคับ New Camry model Change อะคับ
ขอโทษทีนะคับถ้าผมใช้คำที่สื่อความหมายผิด

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
ดูจากเวลาแล้วคงได้ Teana MC ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ดูจากเวลาแล้วคงได้ Teana MC ครับ

ขอให้มาเถอะเร็วๆเถอะคับ ผมอยากจะได้รถจะแย่แล้วคับ

ออฟไลน์ koruru

Teana MC เจอกัน ปีหน้า ครับผม  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Mr.Joe

พึ่งกลับจากเซี่ยงไฮ้
คัมรี่ใหม่ยังไม่ออกแน่ครับ ผมอ่านทั้ง Auto Bild กับ Car and Driver จีน
แต่ส่วนตัวเชียร์ Teana รุ่นนี้เยอะหน่อยเพราะทำมาคุณภาพดีจริงๆ
ขอเน้นว่าไม่ใช่แฟนนิสสันหรือโตโยต้านะครับ