ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถอนตัวออกจากสมาชิกเว็บนี้ครับ ที่เค้าว่ากันในเว็บใหญ่ๆๆมีจริงผมคิดผิดจริงๆๆ  (อ่าน 27458 ครั้ง)

ออฟไลน์ AFA

• Jr. Member
  • **
ไปก็ดีน่ะครับ จะได้ไม่ต้องมีกระทู้ เหียกๆ อย่างนี้ โผล่มาให้เปลืองบรรทัด
ไม่รู้อายุอานามเท่าไหร่แล้ว แต่ถ้าหากคุณมีอายุที่พอสมควรแล้ว แต่ยังคิดได้แค่นี้ แนะนำว่าไปหาวงสนทนาที่อื่น จะดีกว่าครับ(พิมพ์อธิบายไปก็เท่านั้น)  8)

ออฟไลน์ Dvung

• **
เฮ้อ ไม่น่าบ้าจี้ search google เลย ..... ไปดีๆๆๆๆ สาธุๆๆ

ออฟไลน์ lexus

• Hero Member
Re: ขอถอนตัวออกจากสมาชิกเว็บนี้ครับ ที่เŦ
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 21:52:01 »
555 เค้าไปแล้วเค้าคงไม่กลับมาอ่านแล้วมั้งคับ  :o

เรากลับมาอยู่ในชุมชนที่สงบสุขของเราดีกว่าที่จะมีปลาตายตัวเดียวเน่าทั้งหนอง (สำนวนถูกป่าวหว่า)

วันนี้ปลาเน่าลอยไปแล้ว ::) ลอยไปกับสวิง(กิ้ง) กร๊ากๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2011, 22:01:31 โดย lexus »

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ใช้ google แล้วเจอ................ เห้อ มิน่าถึงไม่ปกติ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ TTL

Re: ขอถอนตัวออกจากสมาชิกเว็บนี้ครับ ที่เŦ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 22:00:14 »
บ้าย บายครับ ขอให้เจอที่ๆเหมาะกับคุณจริงๆนะครับ เรื่องไม่มีเรื่องเห็นมานานแหละแต่ก็ทำให้มันเป็นเรื่อง งงได้อีก
จริงๆเลยเมื่อกี่ดันไปSearch googleแล้วได้เห้นความจริง เลยหายสงสัยไปเยอะ

ออฟไลน์ nakul18

• **
กรรม ผมก็ดัน ทะลึ่งไป เซิร์ช ในกูเกิล อีก

ออฟไลน์ hideto007

• Newbie
  • *
google ไปนี่จะเป็นการชี้นำคนที่ไม่ถึง 18+ เปล่าครับนั่น

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
เข้าไปดูใน fb ดูเค้าน่าจะมีลูกแล้วนิครับ เห็นไปโพสอีกที่ บอกว่าตกงานอยู่ เครียดมากๆ ก็น่าสงสารนะครับ

ออฟไลน์ BnN

เออ ไปได้ก็ดีแล้ว บ้ารึเปล่่าวะ อยู่ๆก็มาตั้งกระืทู้เรียกร้องความสนใจ ต่อด้วยการกล่าวหาแบบลอยๆชนิดหาหลักฐานไม่ได้
สุดท้ายก็สะบัดตูดออกไปอย่างดื้อๆ ถามจริงๆเหอะ จิตปกติป่าวเนี่ย มาถึงก็มาโล้งเล้งๆ
อ๋อ ลืมไป เป็นพวกจิตไม่ปกติอย่างนี้นี่เอง ถึงได้ชอบทำกิจกรรมแบบนั้นบ่อยๆ โรคจิต
กลับไปทำกิจกรรม 18+ ของคุณต่อไปเถอะ หวังว่ากิจการคงเจริญก้าวหน้านะ

ิชิ่วๆ

โดนนนนนนนนนน   ชุดใหญ่  จัดเต็มมมมม  ปล่อยสุดดดดดดดดด

เอาเป็นว่า ผมรัก เว็ปนี้ รักทีมงานทุกคน ผมเฝ้ารอ คลิปทุกคลิป รีวิวทุกรีวิว
จนกลายเป็นส่วนนึงของชีวิตครับ ที่ผมต้องเปิดเว็ปนี้ทุกวัน วันละหลายๆครั้ง นานกว่า 2ปี

ผมชอบ รายการ chirp ของ ตอย กะ กล้วย เปรี้ยวๆ เริดๆ มันส์ๆ เป็นสองสาวที่ความรู้แน่นเกินชายใด

ใครจะไม่ชอบอะไร ก็ออกไปแบบเงียบๆเถอะครับ   จะมาโพทนา ให้คนเค้าด่าทำไมกัน  
งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง กับระบบประมวลผลทางความคิดของคุณนะ

แหม อันนี้ต้องขอบคุณมากๆเลยนะครับ
//เขิล

55555

Blue 229

• บุคคลทั่วไป
โอ้....แม่้เจ้า พ่อนักเทนนิส
ชอบเป็น "ชายเดี่ยว" ก็ไม่บอก 555+

(ไม่ได้จะมาด่าเค้าหรอกครับ อยากมาเบรคความเครียดของเพื่อนๆสมาชิกเฉยๆคร้าบ :D)

ออฟไลน์ devilwingzx

คุณ Nuay@Protege ครับ รู้แจ่มแจ้งเลยแบบไม่ต้องอธิบายกับเค้าคนนี้ จบครับไม่ต้องสืบ ถึงใครจะว่ายังไงผมก็สิงอยู่นี่ต่อไปฮ่าๆ ถึงไล่ก็ไม่ไป-..- น้ำมนต์ก็ไม่กลัวชินแล้ว 5 5 5 5

ออฟไลน์ vellcap

ไม่น่าบ้าจี้ไปค้นหาตามที่พี่เนยบอกเล๊ยยยยย

ไปเถอะครับ ถ้ายอมรับความคิดเห็นต่างๆไม่ได้ คุณก็ควรอยู่แต่ในโลกของคุณดีกว่าครับ
ในโลกใบนี้ยังมีอะไรที่แปลกใหม่อีกมากมายที่เรายังไม่รู้เลยครับ
ลบเรื่องบ้าๆ แล้วเซฟเรื่องราวที่น่าสนใจแทนเถอะครับ
ปล.พูดยังกะสมองเป็น HDD เลยแฮะ

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
ไร้สาระ ขออ่านสาระดีๆ ต่อดีกว่า :P

ออฟไลน์ JiNX

• **
ตอนมาสมัครล็อคอินไม่มีใครส่งเทียบเชิญให้คุณมาสมัคร เพราะฉะนั้นตอนนี้คุณไม่ต้องบอกลาก็ได้ครับ ไม่ถือ...

อย่าเอาตัวเองเป็นบรรทัดฐานในการวัดทุกสิ่ง เพราะคนทั้งโลกไม่ได้คิดเหมือนคุณคนเดียว ความเห็นอกเห็นใจที่คุณมีต่อเจ้าของรถคันนั้นผมถือว่าดี เพียงแต่คุณตีความ ตีโจทย์ ตีเจตนา ของคนในบอร์ดนี้ผิด และนั่นคือคุณเอาความเป็นตัวคุณ ความคิดคุณมาวัดคนในเว็บนี้

ดีใจนะที่อย่างน้อยคุณก็คิดได้... ถือเป็นการดีที่ไปได้สักที รำคาญ!

civicferio

กริ๊ดดดดดดด  คุณพระ?? เอาเมล์ไปเซิร์ช  แล้ว

เขาอยู่ ในเว็บ สมาชิค Space Wagon Club !!

มัน 18 +ตรงไหนคะ??

ปล. ดีนะคะ ไม่เอาเมล์ริงโกะไปเซิร์ช  ริงโกะไม่อยากทำ

ให้สมาชิกทาน

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
กริ๊ดดดดดดด  คุณพระ?? เอาเมล์ไปเซิร์ช  แล้ว

เขาอยู่ ในเว็บ สมาชิค Space Wagon Club !!

มัน 18 +ตรงไหนคะ??

ปล. ดีนะคะ ไม่เอาเมล์ริงโกะไปเซิร์ช  ริงโกะไม่อยากทำ

ให้สมาชิกทาน
อืม อร่อยกำลังดี

แวะมาลบภาพครับ ตอนนี้ข้าศึกเริ่มบุก เสียวจริงๆ บรื๋ออ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 07:31:03 โดย Iwata Kana GC »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
เอาอาหารมาร่วมแจม

9[mhkpfh;pg8hdvijvpq

ถ่ายเองทั้งหมด บ่ได้ก๊อปมาเด้อ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2011, 22:49:03 โดย freedスプーン3300 »

ออฟไลน์ itmylife

• Newbie
  • *
ตอนมาสมัครล็อคอินไม่มีใครส่งเทียบเชิญให้คุณมาสมัคร เพราะฉะนั้นตอนนี้คุณไม่ต้องบอกลาก็ได้ครับ ไม่ถือ...

อย่าเอาตัวเองเป็นบรรทัดฐานในการวัดทุกสิ่ง เพราะคนทั้งโลกไม่ได้คิดเหมือนคุณคนเดียว ความเห็นอกเห็นใจที่คุณมีต่อเจ้าของรถคันนั้นผมถือว่าดี เพียงแต่คุณตีความ ตีโจทย์ ตีเจตนา ของคนในบอร์ดนี้ผิด และนั่นคือคุณเอาความเป็นตัวคุณ ความคิดคุณมาวัดคนในเว็บนี้

ดีใจนะที่อย่างน้อยคุณก็คิดได้... ถือเป็นการดีที่ไปได้สักที รำคาญ!
ถูกต้องที่ซู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดครับ
ตอนมาสมัครล็อคอินไม่มีใครส่งเทียบเชิญให้คุณมาสมัคร เพราะฉะนั้นตอนนี้คุณไม่ต้องบอกลาก็ได้ครับ ไม่ถือ...    ชอบมากอันนี้

civicferio

ใช้ google แล้วเจอ................ เห้อ มิน่าถึงไม่ปกติ

คุณบอยคะ??  เขาอยู่เว็บบอร์ดเดียวกับคุณไม่ได้สังเกตเลยหรือคะ?? คริคริ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
แล้วถามหน่อยเหอะ พี่ๆ บนนี้เขาจะเพศอะไร เป็นตัวอะไร มันหนักหัวกะบาลคุณมั้ยครับ?? คุณ qx2222

คุณมาบอกว่าเว็บไม่เป็นกลาง แล้วคุณเป็นกลางแล้วเหรอครับ ที่คุณออกมาด่าคนที่ไม่เห็นด้วยกับคุณนี่คือเป็นกลางเหรอครับ

อยากไปก็เชิญเถอะครับ คุณแสดงออกถึงการไม่ให้ความเคารพพี่ๆ ที่อยู่บนนี้ คุณก็ไม่สมควรจะอยู่ที่นี่ เชิญ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Fly to dream

อิอิ  ผมคิดว่าน่าจะพอแล้วนะ อิอิ เดี๋ยวจะแรงเกินไป  เพราะผมรู้ดีว่าเว็บนี้ไม่เอียงหรอก ลองหาแต่ละกรณีดู แล้วจะรู้ว่ากรณีนี้มันเป็นอย่างไร ความจริงก็คือความจริง ไม่ได้เอียงเข้ามิตซู เลย

อย่าคิดมากเถอะครับ  ของกระทบไปที่คุณ zardus นิดนึง ผมจำได้ว่าผมเคยเถียงเอาเป็นเอาตายอยู่กระทู้นึง  ปัจจุบันก็ไม่เห็นจะอะไรกัน ดังนั้นคุณเองก็น่าจะเข้าใจได้บ้างว่า ความจริงก็คือความจริงๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

methus zaa

เอาอาหารมาร่วมแจม

9[mhkpfh;pg8hdvijvpq

ถ่ายเองทั้งหมด บ่ได้ก๊อปมาเด้อ....
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก อยากกิน ไส้แทบขาด 55 ;D

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย

คุณบอยคะ??  เขาอยู่เว็บบอร์ดเดียวกับคุณไม่ได้สังเกตเลยหรือคะ?? คริคริ

งะ หาไม่เจออะครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

civicferio

งะ หาไม่เจออะครับ

Boykung SWinging Club.

ออฟไลน์ pinggiyam

• **

ออฟไลน์ LimitedEdition

เบาเบาประเด็น Google กันนิดนึงครับ
ผมขออภัย ผมไม่น่าเปิดประเด็นเรื่องนี้ขึ้นมาเลย

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ neung23

............................  ;D ;D ;D ;D ;D ;D
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ z4kas

• Full Member
นาน ๆ จะตอบซักที
รอบนี้ขอเข้ามาว่ายน้ำ
น้ำ้เยอะจริง ๆ ไม่มีเนื้อเลย + + ....เกี่ยวไหมนี่ ;D

ออฟไลน์ boyddii

• Bunny
เพื่อ ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ครับ

งง .......................................

;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D  ;D