ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ ประกาศ : รับสมัคร พ่อบ้านช่วยดูแลเว็บ (โปรแกรมเมอร์) เร่งด่วน /*-*/  (อ่าน 6164 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สถานการณ์ แบบตรงไปตรงมา :

สืบเนื่องจากในช่วงสัปดาห์นี้ เราประสบปัญหาเร่งด่้วน ในเรื่องของแบนเนอร์ วอลโว
ไปจนถึง เจอสถานการณ์ต่างๆ ไปจนถึงน้องผู้ดูแลเว็บ คนปัจจุบัน ได้งานประจำแล้ว
และไม่อาจมีเวลาดูแลเว็บ ให้กับทางเราได้ต่อไป

หรือถ้าพูดกันง่ายกว่านั้นคือ
เรา เดือดร้อน ครับ

จึงอยากจะขอความช่วยเหลือ จาก ท่านใดก็ได้ครับ ที่มั่นใจว่า ตัวเอง เก่ง หรือคล่องในระบบ content management อย่าง joomla

อยากขอคนที่คิดว่า คุยกันได้ มาในแนวเพื่อน และ ตรงๆก็คือ พอจะทนกับการร้องขอในการปรับแก้งานของเว็บผม
ซึ่งอาจจะถี่สักหน่อย ได้ ผมเองก็รู้ว่า ตัวเอง อาจจะมีนิสัยในการร่วมงานที่ มีบางด้าน ซึ่งก็ไม่ค่อยดีนัก

ไม่ต้องรู้เรื่องรถมาก แต่ถ้าชอบรถได้ ก็จะดีเลยครับ

ที่สำคัญ ขอคนที่ พร้อมจะรับผิดชอบ และ/หรือ ช่วยดูแล ในยามที่ตัวเองว่าง ครับ

รายได้?
พูดกันอย่างตรงไปตรงมาที่สุดก็คือ ช่วงนี้ เรายังไม่มีเงิน มากพอที่จะจ้างเป็นรายเดือน ถ้าว่ากันตาม จ๊อบๆ
จ๊อบละไม่กี่พันบาท ยินดีจ่ายให้ได้ในทันที แต่ถ้า เกินกว่า 5 พันขึ้นมา ก็อาจทำให้ถึงขั้นมีปัญหาได้
อย่างไรก็ตาม ถ้ารายได้จากเว็บเข้ามามากกว่านี้ (จะเริ่มเข้ามาใน 2 เดือนข้างหน้า) จะพิจารณาปรับเพิ่มให้
ตามความเหมาะสม โดยเป้าหมายคือ เราทั้ง 2 ฝ่ายต้องสามารถอยู่ได้ด้วยกันทั้งคู่

ถ้าอยากจะลองฝึกปรือฝีมือกัน เป็นนักศึกษามหาวิทยาลัย ที่คิดว่าตัวเอง เก่ง ทำ Java Script Flash และที่สำคัญสุดคือ joomla
และคิดว่า พร้อมแก้ปัญหากันได้ทันทีละก็

ขอรบกวนด้วยครับผม

ขอบพระคุณมากในความกรุณาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2009, 11:23:26 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Night_Angel

• Sr. Member
jumla = mambo ไม่ยากนิ
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ TzOzOzN

• Jr. Member
  • **
    • Car-Design-Project
เดี๋ยวลองไปหาคนมาให้เลือกครับ

ออฟไลน์ bankpike

• **
    • https://www.facebook.com/bankpike
น้องเพิ่งเริ่มเรียน joomla! ไปนี่เอง

ขอให้ได้ ผู้ช่วยไวไวนะครับ ;)

ออฟไลน์ PREM

ผมเพิ่งเริ่มเรียนภาษา C ได้ไม่นานมานี้
มีแต่อะไรไม่รู้ งงสุดๆ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ nuttanva

• **
ผมเพิ่งเรียน JavaScript เองอะ

ปล. joomla คืออะไรหรอครับ

ออฟไลน์ bankpike

• **
    • https://www.facebook.com/bankpike
Joomla! ก็คือโปรแกรมสร้างเว็บแบบ open source น่ะครับ

ไม่ง่ายและก็ไม่ยากก

55

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• Full Member
  • You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
อิอิอิ ทำไม่เป็นนะคับ

แต่บอร์ด SMF พอจะช่วยได้อยู่นะคับ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
เดี๋ยวจะช่วยประชาสัมพันธ์ให้แล้วกันครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ reset007

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ผู้ช่วยรึยังครับ
อยากลองช่วยดูครับ