ผู้เขียน หัวข้อ: รถ Van หรือ Estate จะมียี้ห้อไหมมาขายไหมครับบบ  (อ่าน 4544 ครั้ง)

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
เนื่องจากเป็นคนที่ชอบรถ van มาตั่งแต่เด็ก เห็น Benz van , BMW van ก็ชอบ Volvo van ก็ถูกใจ แต่ราคาสูงทั้งนั้น
เลยอยากถามพี่ๆ เพื่อนๆ ว่า จะมีรถยี้ห้อไหนไหมครับ ที่จะทำรถแนว van หรือ Estate ออกมาขายในช่วงเร็ววันนี้ และ ราคาเกือบล้าน หรือ ล้านต้นๆ
ขอบคุณครับบบบ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: รถ Van หรือ Estate จะมียี้ห้อไหมมาขายไหมครับบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 20:35:22 »
บอกตรงๆ คงเป็นไปได้ยากครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: รถ Van หรือ Estate จะมียี้ห้อไหมมาขายไหมครับบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 20:43:31 »
V50 ครับราคาไม่แรง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 22:27:35 »
อาจจะได้เห็น พรีอุส มั้งครับ แต่คงอีกนาน หรืออาจจะไม่มี

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 00:20:25 »
Estate V50 คือตัวเลือกที่มีตอนนี้ครับ
หรือจะหาเมอร์เซเดส W203 แวก้อน มือสอง ก็ไม่ง่ายเท่าไหร่ ราคาก็ถึงหนึ่งล้านครับ

ออฟไลน์ yod artstu

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 00:44:15 »
V50 สวยดีครับ แต่ผมไม่ค่อยชอบเครื่อง ตัดใจถอย camry hybrid มาเมื่อวานแทน volvo แล้วครับ
แต่พูดตรงๆ volvo  มี aesthetic&design ได้ดีกว่ามากๆ ผู้ดีสุดๆ
: )

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 01:08:06 »
ตอนนี้ก็มี Honda Freed Peugeot Bipper และ Skoda Yeti ที่เป็นแวกอนราคาล้านต้นๆ อยู่นะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 02:00:36 »
Skoda Superb Estate ถ้าเป็นไปได้ อาจจะเจอกันปลายปีนี้ครับ ที่ Motor Expo

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 02:20:11 »
Skoda Superb Estate ถ้าเป็นไปได้ อาจจะเจอกันปลายปีนี้ครับ ที่ Motor Expo

ว้าว! ถ้ามาจริงนี่ Skoda ไม่ธรรมดานะเนี่ย Volvo V50 มีหนาวแน่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!