ผู้เขียน หัวข้อ: ลบ  (อ่าน 5169 ครั้ง)

preme123

• บุคคลทั่วไป
ลบ
« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 19:31:41 »
ลบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2019, 02:07:36 โดย preme123 »

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
กลัวคนมาตอบจะผิดกฏเว๊บรึเปล่าครับ ว่าแต่จะออกรถใหม่เพิ่มอีกเหรอครับ :)

preme123

หลังไมค์ก็ได้นะครับ ถ้าอย่างงั้น แหะๆ

พอดีตอนนี้มองๆ mini countryman อ่าครับ  ;D อิอิ

ความจริงอยากออกกับทาง mini thailand นะครับ แต่เล่นเอารอรถนานมากเลยทีเดียว เห้อๆ

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
มีครับที่รับประกัน 2 ปี ที่ A B C D E F G อ่านเฉพาะตัวแดงนะครับ รายนี้ขายซันยองด้วย(มั้ง) นึกออกที่เดียว
ผมว่า มิลลี่เนี่ยม ตั้งราคาตัว ALL 4 แรงไปนะ BSI แค่ 3 ปี ถ้า BSI 5 ปีจะไม่บ่นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2011, 20:51:49 โดย prai »

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
ถ้าผิดก็ลบได้เลยนะครับที่เห็นก็มี
AG CAR
AMG AUTO อันนี้เคยซื้อ 5 หมื่นหรือ 2 ปี
CAR MAX
จริงๆมีอีกเยอะส่วนใหญ่แล้วแต่ต่อรองครับ

ออฟไลน์ earth_e60

ส่วนใหญ่ก็ 2 ปี หรือ 5หมื่น นะ มีต่อรอง ได้บางที อาจจะได้ 3 ปี ครับ

แล้วไม่ทราบว่าเกรย์ที่ คุณไปออก Cayenne ก็ประกันปีเดียวเหรอครับ? ออก Cayenne แล้วมาออก Countryman จะไม่ซ้ำซ้อนเหรอครับ?

ออฟไลน์ benze

• Newbie
  • *
เห็น ค่ายตุ๊กตาหมี จัด แสนโลอยู่นะครับ

preme123

แล้วไม่ทราบว่าเกรย์ที่ คุณไปออก Cayenne ก็ประกันปีเดียวเหรอครับ? ออก Cayenne แล้วมาออก Countryman จะไม่ซ้ำซ้อนเหรอครับ?

ครับ ณ ตอนนี้ก็ยังรอ cayenne อยู่เลยครับ อีกประมาณ สองเดือนคิดว่าหน้าจะได้รับมอบนะครับ รอจนลืมเลยทีเดียว บวกกับแอบไม่ปลื้ม grey ที่จองไปด้วยครับ โทรไปถามเซลก็ไม่ค่อยจะดูแลเลย ประมาณว่าจองแล้ว ทิ้งอะครับ เห้อๆ  

แต่ที่อยากได้ countryman หลักๆเลยคือตำนานของมินิครับ ซื้อมาเก็บสะสมเลยทีเดียวครับ แต่ก็ไม่เชิงนะครับ เพราะเห็นว่าเป็นรถที่ใช้ได้จริงๆ ไม่ต้องระแวงมากแบบ cayenne หน่ะครับ  ;D บวกกับชอบ design จริงๆครับ ชอบโดยส่วนตัวเลย อิอิ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2011, 15:51:47 โดย preme123 »

ครับ ณ ตอนนี้ก็ยังรอ cayenne อยู่เลยครับ อีกประมาณ สองเดือนคิดว่าหน้าจะได้รับมอบนะครับ รอจนลืมเลยทีเดียว บวกกับแอบไม่ปลื้ม grey ที่จองไปด้วยครับ โทรไปถามเซลก็ไม่ค่อยจะดูแลเลย ประมาณว่าจองแล้ว ทิ้งอะครับ เห้อๆ  

แต่ที่อยากได้ countryman หลักๆเลยคือตำนานของมินิครับ ซื้อมาเก็บสะสมเลยทีเดียวครับ แต่ก็ไม่เชิงนะครับ เพราะเห็นว่าเป็นรถที่ใช้ได้จริงๆ ไม่ต้องระแวงมากแบบ cayenne หน่ะครับ  ;D บวกกับชอบ design จริงๆครับ ชอบโดยส่วนตัวเลย อิอิ

ขอบคุณครับ

อ่ะ ดีครับ พอจะกระซิบ ชื่อเกรย์ให้ฟังได้ไหมครับ พอดีรู้จักอยู่หลายเจ้า เผื่่อจะไปบ่นๆ ให้ปรับปรุงการบริการครับ แล้ว sonata กับ tuscon ตัดสินใจได้รึยังครับ

เอ่อ แล้วเคยเห็นว่าใช้ S300 อยู่ด้วย ผมพอจะถามอะไรเป็นข้อมูลหน่อยได้ไหมครับ? 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2011, 17:21:38 โดย Gamo »