ผู้เขียน หัวข้อ: บริโอ้ เริ่มส่งมอบให้ลูกค้าแล้วเหรอครับ  (อ่าน 7068 ครั้ง)

ออฟไลน์ shando

• Hero Member
วันนี้ผมได้ไปที่สวนผึ้ง จ.ราชบุรีมา  ปรากฎว่าพอไปถึงที่บ้านหอมเทียน ผมได้ไปเจอบริโอ้สีน้ำเงิน ป้ายขาว ทะเบียนญตxxxx

จอดอยู่คันเดียวโดดๆเหมือนรถนักท่องเที่ยวอื่นๆทั่วๆไป ดังนั้นเดาว่าไม่น่าจะใช่รถที่ฮอนด้าเอามาเทส

เลยสงสัยว่า ตกลงบริโอ้นี่เริ่มส่งมอบแล้วเหรอครับ

ปล.ไม่เกี่ยวกับหัวข้อ แต่ใครอยากได้ที่เที่ยวไม่ไกลจากกทม.แบบไปเช้าเย็นกลับได้ แนะนำครับ บรรยากาศดี วิวสวย ;D

ออฟไลน์ wiszard

• Full Member
Re: บริโอ้ เริ่มส่งมอบให้ลูกค้าแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 22:29:54 »
สงสัยคงทะยอยส่งให้กับลูกค้า lot แรกๆ แล้วน่ะครับ
แต่ผมยังไม่เคยเห็นวิ่งบนถนนจริงๆ สักทีเลย

ออฟไลน์ srad

• Jr. Member
  • **
Re: บริโอ้ เริ่มส่งมอบให้ลูกค้าแล้วเหรอครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 22:59:05 »
เคยเห็นป้ายแดงสีขาว แถวนมมนต์เสาชิงช้า 4ทุ่ม ครับ

ออฟไลน์ sapol

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 23:21:04 »
วันนี้ น่าจะมีทริป Brio นะครับ ผมเห็นคนใส่เสื้อ Brio สีเขียวเป็นกลุ่มใหญ่ อยู่ที่ฟาร์มโชคชัยเมื่อตอนบ่ายๆวันนี้ครับ

ออฟไลน์ dsเด็กป้อมsc

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 23:45:22 »
เห็นที่มอผมคันหนึ่ง

ความรู้สึก คือ เฉยๆ :P

ออฟไลน์ TJA

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 23:47:24 »
หน้าสวนหลวงแถวๆแถวบ้านผม เห็นวิ่งกันแล้วนะ
ป้ายแดงอยู่ สีขาวกับเขียวอย่างละคัน

.-_-.

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 00:06:26 »
คือ รถที่วิ่งเล่นในตอนนี้ จะมีน้อยมากๆๆๆๆ ครับที่เป็นรถส่งให้ลูกค้า

ส่วนใหญ่จะมีแต่ รถเดโม รถทดลองขับ เป็นส่วนใหญ่ครับ

ออฟไลน์ SP

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 06:33:14 »
ที่อุดรเห็นคันนึงครับ สีเขียว วิ่งเล่นไปมาในโรงเรียนผมบ่อย คงจะเป็นรถเดโมนั่นแหละครับ

เพราะมีสติ๊กเกอร์บริโอ้ติดอยู๋เต็มพื้นที่ด้านข้างรถเลยครับ

ออฟไลน์ Dvung

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 07:58:20 »
มาแอบยืนยันด้วยอีกเสียงครับเห็นสีขาวป้ายแดง ไม่น่าใช่ demo เพราะเห็นมีพวงมาลัยห้อยกระจกด้วย

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 08:04:52 »
เมื่อวานนี้ก็เพิ่งเห็นมาครับ ป้ายแดงสีขาวเปลี่ยนล้อด้วย แต่ดูยังไงตูดมันก็ตลกอยู่ดี  ;D เจอแถวๆเสนา

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:12:37 »
ถ้าสีขาวป้ายแดง แสดงว่าม่ีบางส่วนเริ่มส่งมอบได้บ้างแล้วหนะครับ แต่คงยังไม่เยอะนัก