ผู้เขียน หัวข้อ: การรอคอยของผม ตอนนี้สิ้นสุดแล้ว รถมาถึงโชว์รูมแล้ว  (อ่าน 13315 ครั้ง)

ออฟไลน์ bs

• Full Member
กระจังหน้าโครเมี่ยมมันเป็นอุปกรณ์ตกแต่งเพิ่มครับ
ส่วนของราคาที่ขึ่น 5000 บาทนั้นผมถามเซลล์ว่าทำไมถึงขึ้น เซลล์ตอบว่าราคาที่ขึ่นอาจเป็นเพราะว่ามาร์ชรุ่น 4 ประตู
อาจจะมาแทนในราคาเดิมครับ
แอบอิจฉาได้รถราคาเดิม :o
รถของผมได้รถในราคาขึ่นยังไม่มีอุปกรณ์อะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับ :D
2003 toyota soruna vios 1.5 E mt            2008 honda click-i
2011 new nissan march 1.2 cvt 
2012 honda jazz ge 1.5 s at white
2013 honda click 125i >>> nv350

ออฟไลน์ Tan Int

• Hero Member
ยินดีกับ March ใหม่ด้วยครับ
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ champ1234

• Jr. Member
  • **
ยินดีด้วยครับ รถสวยมากครับ

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
ดีใจด้วยค่ะสำหรับรถคันงามๆแถบน่ารักเสียด้วย
เคยเจอติดขนตาปลอมที่ไฟหน้า ยังแอบถ่ายไปให้น้องสาวดูเลย  :)

ผมจะเจอน้องเอาไปติดขนตาปลอมแล้วเนี่ย แต่ผมขอเอาไปแต่งเป็นมินิก่อน จะได้เป็นมินิ ขนตาปลอม  ;D
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ bigglives

• Sr. Member
  • Love Technology
กระจังหน้าโครเมี่ยมมันเป็นอุปกรณ์ตกแต่งเพิ่มครับ
ส่วนของราคาที่ขึ่น 5000 บาทนั้นผมถามเซลล์ว่าทำไมถึงขึ้น เซลล์ตอบว่าราคาที่ขึ่นอาจเป็นเพราะว่ามาร์ชรุ่น 4 ประตู
อาจจะมาแทนในราคาเดิมครับ
แอบอิจฉาได้รถราคาเดิม :o
รถของผมได้รถในราคาขึ่นยังไม่มีอุปกรณ์อะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับ :D

ล่าสุด รู้สึกเหมือนเซลล์จะแจ้งผมช้าไป มาแจ้งวันทำสัญญาไฟแนน กับแม่ แม่บอกว่า โดนขึ้น 5000 จ๊ะ แม่บอกว่าได้เวลาให้ผมไล่ถามของแถมเพิ่มแล้วล่ะ และกระจังหน้า ถ้าดูจากแคตตาล็อคใหม่แล้ว รุ่น V กับ VL ถูกเพิ่มจากไม่มีอะไร ปล่อยดำ ๆ ครับ (ตอนนี้น้องผมแทบจะเหวี่ยงใส่เซลล์คันน้องแล้ว แต่ผมบอกว่า ดีกว่าเพิ่ม 5000 นะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 14, 2011, 23:30:35 โดย bigglives »
Twitter : @bigglive
facebook : facebook.com/bigglive
Website : itcoolgang.com

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ