ผู้เขียน หัวข้อ: [Photoshopped]Toyota Hilux Vigo Champ : ขอเปลี่ยนสีละกัน  (อ่าน 12415 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
[Photoshopped]Toyota Hilux Vigo Champ : ขอเปลี่ยนสีละกัน
« เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 18:05:06 »
หลังจากที่ภาพหลุด Vigo ได้หลุดกระจายไปเยอะละ
แต่สีที่ออกมา มัน ทอง + Grey Scale เลยเซ็งเล็กน้อย

และรูปจริงมาแล้ว เลยขอประเดิม PS ซะหน่อย

ใครอยากดู  PM  มาละกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 20, 2011, 20:06:37 โดย Iwata Kana GC »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Tan Int

Re: [Photoshopped]Toyota Hilux Vigo Champ : ขอเปลี่ยนสีละกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 18:21:50 »
หา?? จริงเหรอครับพี่....รูปจริงมาแล้วเหรอ
(ใกล้เปิดตัวแล้วนี่) มืชื่อต่อท้ายอีก

ว่าแต่พี่หามาจากไหนเหรอครับ ทำไมถึงรู้ว่าเป็นรูปจริง??

สวยมากครับ(เอ ถ้า Vigo จะทำสีแบบนี้จริง หรือจี๊ดกว่านี้ จะมันส์ไม่ใช่น้อยๆ)
เมื่อถึงเวลานั้น Triton,D-Max เอ๋ย เคยทำอะไรกับ Vigo ไว้นะ......
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: [Photoshopped]Toyota Hilux Vigo Champ : ขอเปลี่ยนสีละกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 18:27:06 »
หา?? จริงเหรอครับพี่....รูปจริงมาแล้วเหรอ
(ใกล้เปิดตัวแล้วนี่) มืชื่อต่อท้ายอีก

ว่าแต่พี่หามาจากไหนเหรอครับ ทำไมถึงรู้ว่าเป็นรูปจริง??

สวยมากครับ(เอ ถ้า Vigo จะทำสีแบบนี้จริง หรือจี๊ดกว่านี้ จะมันส์ไม่ใช่น้อยๆ)
เมื่อถึงเวลานั้น Triton,D-Max เอ๋ย เคยทำอะไรกับ Vigo ไว้นะ......
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,13452.msg201042.html#msg201042
ดูแล้วมันเนียนเกินที่เรียกว่า PS แล้วครับ (PS คงไม่ลงทุนขนาดนี้)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 19:42:20 »
ตรงล้อผมว่ามันดูช็อปนะครับ

ออฟไลน์ RockShow

• Jr. Member
  • **
  • Can't stop the Rock
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 21:49:11 »
ผมว่าน่าจะช็อบนะครับ ดูจากมุมไฟหน้า มันเหมือนว่าจะไม่เหมือนกันซักคันแถมคันกลางเหมือนจะเห็นว่าเป็นรอยตัดต่อด้วยครับ
แต่หน้าจริงๆคงไม่ต่างจากนี้มากเท่าไหร่แล้วละครับ
never say never

ออฟไลน์ poonshop

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 19:54:56 »
ตรงๆแล้วมั้งคับ..อุอุอุ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 19:57:36 »
นี่อาจจะเป็นภาพหลุดมาจากโบร์ชัวร์ก็ได้ครับ