ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเห็น ทีอาร์ เอ็กซ์คลูซีฟ ลีมูซีน ของไทยรุ่งวิ่งบนถนนบ้าง  (อ่าน 4471 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuionline

• Full Member
มีใครเคยเห็น ทีอาร์ เอ็กซ์คลูซีฟ ลีมูซีน ของไทยรุ่งวิ่งบนถนนบ้างครับ  อยากรู้ว่าจะมีคนซื้อไปใช้ไหม  ทำไมชอบทำรถแปลกๆออกมา จะขายได้ไหมหนอ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
มีเป็นลีมูซีนโรงแรมที่กระบี่ครับเคยเห็น ที่อ่าวนาง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ < bmw x6 >

• Sr. Member
ผมเจอเห็นแต่จอดครับ แต่ผมว่าก็สวยนะครับ

ออฟไลน์ prai

ต้องมองด้านข้างถึงจะรู้ว่ามันคือ ลีมูซีน

ออฟไลน์ Ruksadindan

นั่งๆดูก็ไม่ค่อยสบายเท่าที่ควรครับ ทั้งที่น่าจะทำเบาะออกมาได้ดีกว่านี้