ผู้เขียน หัวข้อ: /// ใช่น้องจูนตัวจริงหรือเปล่าครับ ///  (อ่าน 13142 ครั้ง)

ออฟไลน์ jane_9090

• Sr. Member
  • ME+MINI=LOVE
Re: /// ใช่น้องจูนตัวจริงหรือเปล่าครับ ///
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 20:05:36 »
โห เปลี่ยนเยอะมาก  ;D
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
Re: /// ใช่น้องจูนตัวจริงหรือเปล่าครับ ///
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 20:18:18 »
ของจริงสวยกว่าที่คิดไว้
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

ออฟไลน์ pass17

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 21:10:06 »
ด้านหนัาใช้ได้  แต่อยากเห็นด้านหลังว่ามันจะเข้ากับเส้นสายของรถมั้ย???

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 21:11:53 »
ด้านหนัาใช้ได้  แต่อยากเห็นด้านหลังว่ามันจะเข้ากับเส้นสายของรถมั้ย???

บอกตรงๆว่าท้าย ตัวปัจจุบันสวยกว่าเยอะครับ  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ tg

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 21:14:31 »
อยากเห็นภายในจังเลยว่าเปลี่ยนมากแค่ไหน

ออฟไลน์ Lammerison

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 22:19:05 »
5555 มีโหมดเหวี่ยงด้วยวุ๊ย ;D ;D ;D

ปล. minorchange รอบนี้ดูแล้วความเป็นรถบ้าพลังน้อยลงหน่้อย แต่ว่า อิอิ ใ้ส้ในเป็นไงไม่รู้

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 03:21:28 »
ถึงว่าสิ ว่าทำไมมากันบ่อยจริง

= =

แต่จะว่าไป มันหรูขึ้นนะ แต่ดูขัดๆตาพิกล
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ jones

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 12:28:43 »
จิงๆน่าจะเปลี่ยนด้านข้างหน่อยนะ เหงแล้วเบื๊อเบื่อ เดิมสนิทเรยอ่ะ แต่หน้ารถโดยรวมผ่าน อยากให้มีรุ่น3.0เกียร์ธรรมดาขับสี่ล้อเหมือนเดิมอ่ะ ขับมันส์ดี
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 12:51:23 »
ผมว่าระยะหลังๆมานี่ ปล่อยภาพหลุดกันเป็นว่าเล่นเลยนะครับ มันอันตรายนะครับ เมื่อเจ็ดปีที่ไอเจ้าเวปต้องห้ามก็ปล่อยกันเป็นว่าเล่น ก็โดนแฟลกมาจากโตโยต้าว่าให้เลิกทำซะ แต่คราวนี้ผมว่ามันอาจจะแย่กว่านั้นนะครับ ฉะนั้นขอร้อง เลยครับ อย่าเพิ่งปล่อยกันมาเลย คนที่เดือดร้อนไม่ใช่เรานะครับแต่เป็นคนในและเจ้าของเวป ฉะนั้นเลิกทำเถอะครับ ไว้ใกล้เปิดตัวสักวันสองวันค่อยปล่อยก็ได้
ปล. รถสวยมากครับ แบบนี้เลย หน้าติ๋มๆแบบนี้อ่ะ ;D

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 14:50:15 »
คนที่ปล่อยก็คนในนั่นแหละครับ ลองนึกดูสิครับ 23มิถุนามีอะไรเอ่ยย ??(ไม่ใช่วันทหารช่างนะ) ::) ::)

ออฟไลน์ Ruksadindan

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 11:12:23 »
มีแค่ผมคนเดียวหรือครับที่คิดว่าโคมไปมันไปลอกแบบ RX ปัจจุบันมาเลย
แล้วอย่างนี้คนที่ซื้อไปใช้จะเป็นพวกตีนผีไหมนะ