ผู้เขียน หัวข้อ: เสียงเบิ้ลเครื่องแทกซี่คันนี้สุดยอด  (อ่าน 5123 ครั้ง)

ออฟไลน์ oocnboo

• Newbie
  • *
ฟังเสียงเบิ้ลเครื่องแล้ว
รู้ถึงความแรงทีเดียวคร๊าบ
แทกซี่มันแรงจริงๆ
ให้ตายเหอะโรบิน

ออฟไลน์ neuro

• Full Member
Re: เสียงเบิ้ลเครื่องแทกซี่คันนี้สุดยอด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 13:04:26 »
samsung galaxy S II

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: เสียงเบิ้ลเครื่องแทกซี่คันนี้สุดยอด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 16:03:13 »
samsung galaxy S II

คนที่จองในงาน รับเครื่องวันที่8 ส่วนผมจองนอกงาน รับเครื่องวันที่12

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 16:54:41 »
เจอเฟียสต้าด้วย  ;D ;D ;D หลอน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 18:41:58 »
บางทีผมก็แอบสงสัยนะครับ ว่า ทีม PR ของ Samsung นี่จะมาทำอะไรกับสังคมเน็ทบ้านเราอีก

ก่อนหน้านี้สักพักใหญ่ๆ ก็ชอบมีพวก PR หน้าม้าทั้งหลายมาโพสตามเว็บสายไอทีทั้งหลายแหล่ ถามโน่นถามนี่ (ลองดูใน blognone ได้ มี blog เขียนด่าเคสพวกนี้ด้วย)

บางทีก็ล่อเอาข่าว PR มาโพสลงเวบบอร์ดเลยก็มี

account member เหล่านั้นส่วนใหญ่ก็จะโพสถามแต่เรื่องซัมซุงๆๆ แล้วก็ ซัมซุง

มาตอนนี้ ก็มีกระแสแทกซี่ปอเช่

คนที่ไปเจอมาในหน้าหนังสือพิมพ์ หรือข่าวจากที่อื่นมาโพสยังพออนุมานได้ว่าเขาตื่นเต้นจริงๆ

แต่นี่รนหาที่ เล่นไปหาถึงใน utube เลย แถมมาถึงมี 3 reply ก็ยังมีแต่ซัมซุง มันน่าบังเอิญจริงๆครับ

ปล. พี่ๆทีมงานครับ หิ้ว reply ผมไปได้เลยนะครับ ถ้าไม่อยากให้มีดราม่าในนี้ แต่รบกวนตรวจสอบกระทู้ประเด็นนี้หน่อยนะครับ ผมรู้สึกมันจะมากเกินงามละนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2011, 18:44:08 โดย Northbridge »

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 21:03:29 »
จขกท.มาแบบเนียนไปรึเปล่าครับ?
3 กระทู้แล้วนะที่คุณโพสต์แต่เรื่องของแท็กซี่คันนี้
ที่นี่มีกฎชัดเจนนะครับว่า"ห้ามโฆษณาแฝง" !!!

ออฟไลน์ siamparadise

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 23:28:31 »
มันโฆษณาอะไรหรอ ครับ ผมยังมองไม่ออกเลย ครับ งง ถ้าไม่บอกผมไม่รู้เลยนะครับ ว่ามีโฆษณาแอบแฝง งง จริงๆ ครับ ผมว่าดูแล้วก็มีความสุขดีนะครับ  เห็นอะไรแปลกๆ

ออฟไลน์ gotodo

• Jr. Member
  • **
  • hiace hiace hiace
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 06:02:11 »
จะว่าโฆษณามั้ย ผมก็ไม่รู้ แต่งงว่าทำไมถึงลงเรื่องนี้บ่อยจังเลยล่ะครับ อย่างที่คุณ keng. ว่า
'90 toyota hiace (past) /// '96 bmw 525i E34 /// 11' ford RANGER 2.5 tdci wildtrak double cab

ออฟไลน์ oocnboo

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 11:17:06 »
 :o ผมเจอมาเองครับเห็นว่ามันเจ๋งดีครับ
ผมยังไม่รู้เลยว่าเค้าโฆษณาอะไร....เหรอครับ
ในยูทูบผมก้อเป็นคนลงเอง เพราะคลิปนี่ถ่ายจากกล้องผมครับ
ปล.อาจจะตื่นเต้นไปหน่อย เพราะผมไม่เคยเจอแทกซี่จากปอเช่ตัวเป็นๆอ่ะครับ
ขอโทดพี่ๆด้วยนะครับ

civicferio

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 14:23:52 »
กระแสมันลามโดยไม่รู้ตัว ระวังด้วยนะคะ บังเอิญไม่อยากทานมาม่าตอนนี้ ว่าแต่ใช้กล้องอะไรถ่ายมาคะ???
ปล. โชคดีที่วัดป่าสัญญาณถึง เลยมาตอบกระทู้ได้

ออฟไลน์ savenaa

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 18:28:57 »
 ;D ได้ใจ คะ ทั้งแรง ทั้งเร็ว taxi ปอร์เช่
อื่มคนขับใครอะ  ว่างมาวิ่ง แถ้วนี้บ้างสิคะ