ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดในนี้เคยเห็นตัวจริง + ลอง Peugeot RCZ บ้างครับ  (อ่าน 6162 ครั้ง)

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
ตัวจริงสวยไหมครับผมได้เห็นแต่รูปถ่าย+ clip รู้สึกหน้ามันสั้นแล้วท้ายมันยาวดูข้างๆมันแปลกๆ แต่ชอบข้างหลังครับสวย +มีท่านใดในที่นี้เคยลองขับบ้างครับเป็นไงบ้าง

อีกอย่างตัวแทนนี่ปรับปรุงรึยังครับหรือยังเหมือนๆเดิมครับ

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
Re: มีท่านใดในนี้เคยเห็นตัวจริง + ลอง Peugeot RCZ บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 13:20:43 »
เคยเห็นตัวจริงแล้วครับ แบบผ่านๆน่ะครับ วิ่งอยู่บนถนน

โดยส่วนตัว ในรูปถ่ายสวยกกว่า น่ะครับ ตัวจริงมันขาดๆเกินๆยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
Re: มีท่านใดในนี้เคยเห็นตัวจริง + ลอง Peugeot RCZ บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 14:11:33 »
ผมเคยเหงหลายครั้งแล้วคับ บอกตรงๆว่าไม่ค่อยชอบเหมือนกัน รูปทรงมันไม่ค่อยสมส่วนเท่าไหร่
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ prai

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 14:27:58 »
คันนี้สวยแค่หลังคาอย่างเดียวเลย นอกนั้นงั้นๆ

ออฟไลน์ Bluedoft

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 15:06:53 »
สวยงั้นๆครับ เหมือน Scirocco

ออฟไลน์ TJA

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 16:16:33 »
Designของรถจากฝั่งฝรั่งเศส มันจะอย่างนี้ล่ะครับ มีความเป็นArtอยู่เยอะกว่าที่อื่นๆ
ถ้าเรื่องของความสวยงามในสัดส่วนของรถ ผมว่ารถจากอิตาลีหรือเยอรมันจะทำได้ดีกว่า

.-_-.

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 16:28:48 »
เจอแต่สีดำ  สวยดี
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 17:13:23 »
งานออกแบบของรถฝรั่งเศสผมว่า Citroën สวยสุด นำลิ่วแบบเบาๆเลยครับ

ออฟไลน์ earth_e60

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 19:18:09 »
เคยลองนั่ง และสตาร์ทอย่างเดียว รู้สึกอึดอัด แต่ชอบดีไซน์ครับ เกียร์กับภายในดูไม่สมราคา

ออฟไลน์ NuttanonBJ

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 20:08:55 »
เคยเห็นแถว อนุสาวรีย์ ผมว่าด้านหลังมันยาวๆแปลกๆไงไม่รู้ audi tt สวยกว่านะในสายตาผม

ออฟไลน์ Nuttie

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 20:46:03 »
เมื่อวานและวันนี้ผมไปเซ็นทรัลปิ่นเกล้ามา

เห็นทั้งสองวันครับ จอดโชว์อยู่ฝั่งทางเข้าโซน power buy ชั้นล่างสุดครับ

สวยครับ ขัดใจอยู่หนึ่งอย่างคือ เสาหลังคาทำไมมันสีเงิน - -

ออฟไลน์ PREM

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 21:38:02 »
ท่อนหน้ามันมาจากรถแฮทช์แบ็ค 308 แต่้ท้ายทำใหม่เป็นคูเป้ทรงเตี้ยแบน
ผลออกมาคือหน้ากับหลังไม่เข้ากันครับ แต่หลังคา double bubble สวยมากเลยนะ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 21:43:24 »
เมื่อวานและวันนี้ผมไปเซ็นทรัลปิ่นเกล้ามา

เห็นทั้งสองวันครับ จอดโชว์อยู่ฝั่งทางเข้าโซน power buy ชั้นล่างสุดครับ

สวยครับ ขัดใจอยู่หนึ่งอย่างคือ เสาหลังคาทำไมมันสีเงิน - -

เมื่อวานผมก็ไปมา  หาที่จอดยากมากๆๆๆๆ วนชั้น 4-5-4 อยู่ตั้งนาน  ;D ;D ;D ปกติไปเย็นๆ ที่จอดเยอะมาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ stars_san

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 23:21:32 »
หลังคาสวยครับ ที่เหลือไม่ชอบเลย อิอิ