ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประจาน ศูนย์โตโยต้านนทบุรี สาขาบางบัวทองครับ  (อ่าน 19878 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
เนื่องจากผมได้เอารถเข้า เครมกันชนหลัง เมื่อประมาณเดือนที่แล้ว แล้วได้ทำการเครมเฉพาะส่วนที่เป็นโครเมี่ยม หลังจากเครมแล้วภายหลังพบว่าส่วนที่เป็นพลาสติกทางศูนย์งัดจนหัก จึงได้เข้าไปแจ้งเครมงานซ่อม ปรากฎว่าทางศูนย์ไม่รับผิดชอบครับโดยโบ้ยไปให้ประกัน ผมจึงได้โทรเรียกประกันมาคุย ทางประกันก็บอกว่าเป็นเพราะศูนย์งัดจนหัก แต่ช่างศุนย์แม่ง.....มาก จนสุดท้ายทางประกันต้องยอม ออกใบเครมให้(แต่เบี้ยขึ้น) ผมละเซ็งถ้าเป็นอย่างนี้แม่งไม่ต้องบอกหรอกว่ามีประกันงานซ่อม (ตอนแรกที่แจ้ง ศูนย์บอกเดี่ยวคุยกับประกันให้แต่ผมไม่ยอม บอกคุยด้วยกันเพราะผมคิดว่าศูนย์ต้องรับผิดชอบ ภายหลังผมก็ถามตัวแทนประกันว่าเข้าโบ้ยอย่างงี้พี่ยอมได้ไง เขาบอกก็งี้แหละน้อง)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2011, 17:24:35 โดย basboths »

ไม่ทราบว่าพอจะมีช่องทางร้องเรียนแนะนำไหมครับ

ออฟไลน์ plus

สคบ. ไม่ก้ โทรเข้าCall Centerของยี่ห้อรถนั้นๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2011, 19:56:06 โดย plus »

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
แนะนำให้ลองโทรเข้าคอลเซนเตอร์ของโตโยต้าก่อนครับ

ถ้าเป็นเรื่องจริง โฆษณาแม่มขี้โม้มาก รับประกัน 1 ปี หรือ 2 หมื่นโล หึๆ รับประกันว่าเจ๊งชัวร์อะป่าว

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
หลักฐานพร้อมแบบนี้ ถ้าเป็นเรื่องจริง สงสัยต้องจัดหนักครับ ช่างเห้ขนาดนี้

เป็นผม ผมก็ไม่ยอมครับ โดนขึ้นเบี้ยประกัน ทั้งที่ไม่ใช่ความผิดเรา
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ toonze

แนะนำให้ลองโทรเข้าคอลเซนเตอร์ของโตโยต้าก่อนครับ

ถ้าเป็นเรื่องจริง โฆษณาแม่มขี้โม้มาก รับประกัน 1 ปี หรือ 2 หมื่นโล หึๆ รับประกันว่าเจ๊งชัวร์อะป่าว

เห็นด้วยโทรไปร้องเรียนคอลเชนเตอร์

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
ใช่ศูนย์ที่อยู่แถวรัตนาธิเบศติดกับคาร์ฟูร์รึเปล่าครับจขกท

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
02-386-1000 ติดต่อ ลูกค้าสัมพันธ์ ครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

ใช่ศูนย์ที่อยู่แถวรัตนาธิเบศติดกับคาร์ฟูร์รึเปล่าครับจขกท

ติดคาร์ฟูมันศูนย์รัตนาธิเบศน์ครับ เครือนี้คนด่ากันเยอะทั้งๆที่เคยโฆษณาว่าได้รางวัลบริการยอดเยี่ยม

02-386-1000 ติดต่อ ลูกค้าสัมพันธ์ ครับ
เดี่ยววันจันทร์นี้จะลองโทรไปครับ

Re: ขอประจาน ศูนย์โตโยต้านนทบุรี สาขาบางบัวทองครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 14:30:47 »

ติดคาร์ฟูมันศูนย์รัตนาธิเบศน์ครับ เครือนี้คนด่ากันเยอะทั้งๆที่เคยโฆษณาว่าได้รางวัลบริการยอดเยี่ยม
ใช่ครับ ปกติผมเข้าประจำมาเกือบ 4 ปีได้แล้วล่ะครับ เพิ่งเคยมีปัญหานี่แหละครับ

ออฟไลน์ 12345678910

• Full Member
Re: ขอประจาน ศูนย์โตโยต้านนทบุรี สาขาบางบัวทองครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 18:03:12 »
แนะนำจขกทอย่าไปยอมความง่ายนะครับ รักษาสิทธิผู้บริโภค เอาความให้ถึงที่สุด ไม่ก็ฟ้องสคบเลย ล่าสุดโตโยต้าก็แพ้กรณ๊อินโนวา

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 21:17:43 »
แนะนำจขกทอย่าไปยอมความง่ายนะครับ รักษาสิทธิผู้บริโภค เอาความให้ถึงที่สุด ไม่ก็ฟ้องสคบเลย ล่าสุดโตโยต้าก็แพ้กรณ๊อินโนวา

กรณี Innova เกิดอะไรขึ้นครับ คือผมตกข่าว  ;D
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 22:49:28 »
http://muslimchiangmai.net/index.php?topic=3397.0

ลองอ่านดูครับ ว่าแต่ ถ้ารถ MC แล้วรถที่ได้จะเป็น MC เลยหรือเปล่าครับ
กรณี Innova เกิดอะไรขึ้นครับ คือผมตกข่าว  ;D
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ