ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครในที่นี้หันไปเล่น Google+ แล้วบ้างไหมครับ  (อ่าน 3139 ครั้ง)

ออฟไลน์ pinktaz

• Jr. Member
  • **
เพราะตอนนี้ผมลองหันไปเล่นนิดๆหน่อย
แน่นอนมันยังอยู่ช่วงทดลอง
เพื่อนก็ยังไม่ค่อยมีเท่าเฟซบุ๊ค

ถ้ามันย้ายเพื่อนจากเฟซบุ๊คมาได้หมดล่ะก็ ไม่อยากจะคิด ::)

แค่ลองถามดูครับว่ามีใครไปเล่นบ้างยัง

ออฟไลน์ Terng

• Hero Member
Re: มีใครในที่นี้หันไปเล่น Google+ แล้วบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 14:41:26 »
ทดลอง Hangout ไปเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ 555 ชวนเพื่อนดู Youtube กันก็ได้ด้วยเหมือนกันนะ ความเร็วดูเผินๆเหมือนจะเร็วประมาณ Skype ที่เซิฟเวอร์ไม่มีปัญหาน่ะครับ
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================