ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูตัวเป็นๆของ Fortuner BMC ครับ ไม่ต้องเป็นอีแอบกันอีกแล้ว....  (อ่าน 25668 ครั้ง)

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
หน้าสวยครับ แต่รอบคันเหมือนไม่ได้ตั้งใจทำยังไงไม่รู้
H.

ออฟไลน์ Yinglek

• Full Member
ด้านหน้าดูสวยอยู่แต่ด้านท้ายนี่ไม่สวยเลยค่ะ
มันขัดตายังไงชอบกลนะค่ะ สรุปชอบไฟท้ายแบบเดิมมากกว่าค่ะ ::)
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
อยากจะบอกว่าเห็นข้างหน้าแล้วหลงครับ ... กระทืบ Like Retweet รัวๆ

แต่พอเดินมาดูด้านหลัง............เอิ่ม ใครสั่งอนุมัติฟระเนี่ย ถ้ามันเป็น LED โคมใสแล้วจะไม่ว่าอะไรสักคำ

ส่วนภายใน แอบหวังเสียดิบดีว่า ได้พวงมาลัย Camry แล้วจะไฮโซขึ้น แล้วมันก็ดูไฮโซขึ้นจริงๆ ครับ เข้ากับรถดี

มาตรวัดก็สวยดีครับ ลายไม้ก็ดูดีมากๆ ครับ แต่ว่าจอ DVD แบบว่า ..... เอิ่ม .......

ไหนๆ จะตี PJS ให้วงแตกแหกสะบัดช่อแล้ว รบกวนช่วยเปลี่ยนสีกรอบตรงจอ DVD ให้มันเป็นสีเดียวกับลายไม้ด้วยครับ

สรุป ... ฟอร์จูนเนอร์โฉมนี้ ได้ฟีลว่า ผมเห็นผู้หญิงคนนึ่งเดินมา หน้าตาสวยระดับชมพู่ อารยา มาขอผมเป็นแฟน และแต่งงานไปแล้ว ...

แต่ผมกลับมารู้ทีหลังว่า...เธอลืมตัด"ตรงนั้น" ที่ติดตัวเธอมาตั้งแต่เกิด ยังไงอย่างนั้นเลยล่ะครับ = =

* Satino 사티노" [HD] ขอโทษพี่เป้ LastDezember Pae ด้วยครับ =/\=
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2011, 20:44:14 โดย Satino 사티노" [HD] »
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
เหอๆ สำหรับผมยังไม่สวยเหมือนเดิม

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
นึกหวั่นๆ ตัวโมเดลใหม่ที่จะเปิดตัวปี 2014 ถ้าเอานโยบายลดต้นทุนเป็นหลักในการเปลี่ยนแปลง ผมว่าระยะยาวไม่น่าจะเป็็นผลดีนะ ดูตัวอย่างโมเดลเชนด์รุ่นอื่นๆของ Toyota เอาครับ มีโดนๆซักกี่รุ่น ...

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
สงสัยอยู่อย่าง ไฟหน้า VIGO Champ เป็น HID หรือ ฮาโลเจนครับ
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ FyGI

มีขัดหูขัดตา อยู่ 4 อย่างเลยคือ

1. ไฟท้ายเหมือนจ้าง Zenith ออกแบบ

2. ยางอะไหล่ น่าจะออกแบบกันชนท้ายให้มันคลุมลงมาปิดบังสักหน่อย มันน่าเกลียด

3. ชุดควบคุมแอร์ต่อเนื่องถึงวิทยุ เห้อ

4. โทนสีภายในมันโดดแปลกๆ จะเงินก็ไม่เงินทั้งหมด จะรมดำก็ไม่ทุกอัน เทสไม่ผ่าน

ออฟไลน์ aA

• Jr. Member
  • **
ผมว่าด้านหน้าก็สวยดี

แต่ไฟท้าย พวงมาลัย แม็ค ไม่ค่อยจะโดนเลย  - -''

ออฟไลน์ PREM

ท้ายไม่สวยครับ อย่างที่หลายท่านบอกไว้ ไฟท้ายดูเหมือนของแต่ง อีกอย่างคือโลโก้ 3.0 D-4D ย้ายมาไว้ตรงนี้ทำให้ดูรกขึ้นไปอีก
ภายในก็ขัดตาตรงวิทยุ ไม่เข้ากับส่วนอื่นเท่าไหร่

แต่ด้านหน้าบึกบึน ดูบิ๊กๆ ทำให้รุ่นแรกสุดดูติ๋มไปเลย
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เอ่อ ไฟท้ายคือ มันยังไงครับ ออกแบบนี้เพื่อ?แล้วภายในทำไมมันดูlook cheap จัง สรุปว่างานนี้ผมชอบวีโก้มากที่สุดเลยครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ตัวปัจจุบันดีกว่าเยอะ    ด้านหลังนึกว่ารถจีนเหอะ 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Mr.Joe

โฉม 1, 2 ไม่ผิดหวัง
พอโฉมนี้
เหมือนให้จีนออกแบบเลย

ออฟไลน์ Eddy5659

เห็นคอลโซลกลางแล้วเพลีย ทำอย่างกะเอาของcamryมาพยายามยัดลงไปงั้นแหละ

2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ YAmodels

ออฟไลน์ Nikle_pk

PJS ขายดีต่อไป ในกลุ่ม PPV
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
พิธานเอาลงเว็บแล้วครับ

คอนโซลครับ ดูแปลกๆ แบบแอบสวย

มาตรวัดครับ สวยขึ้นแต่ก็อ่านยากขึ้น

เครื่องเล่นดีวีดีครับ

ปุ่มแอร์รุ่นธรรมดาดูดีขึ้น อยากให้แอร์ดิจิตอลเป็นปุ่มหมุนบ้าง

พวงมาลัยใหม่ยกมาจากแคมรี่ซะงั้น

สองอันนี้เห็นแล้วจี๊ดมากก

ออฟไลน์ poramasuan

• **
  • โตขึ้น หนูจะเป็น E-Coupe ^^
ชอบด้านหน้าอ่ะครับ  :-*

ที่เหลือขัดหูขัดตาชอบกล  ???

ออฟไลน์ JJ

อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะเปิดตัวครับ อยากเห็นตัวเป็นๆ อาจจะสวยกว่าในรูปก็ได้

ออฟไลน์ MoLee

อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะเปิดตัวครับ อยากเห็นตัวเป็นๆ อาจจะสวยกว่าในรูปก็ได้
ถ้าเรื่องเปิดตัวเปิดวันนี้ครับผม

วันนี้ไปเจอมาแล้วครับแต่ไม่ได้แวะเข้าไปดูแอบเสียดายอยู่ เพราะผมเห็นมันจอดอยู่ในโชว์รูม เรียบร้อยแล้วขาวเชียว
 ไม่แน่ใจเหมือนกันว่า vigo หรือ fortuner  :-\

ออฟไลน์ loading

• **
เชิญซื้อได้ตามสบาย เอิ๊กๆ  สะใจ

ออฟไลน์ Cross MPV

ทำไมผมกลับชอบทุกส่วนของรุ่นปรับโฉมครั้งนี้เลย
Find a vacuum and fill it.