ผู้เขียน หัวข้อ: จำได้ว่ามีเพื่อนสมาชิก HLM จะออก Rolls Royce ไม่ทราบว่าได้รถรึยังค่ะ?  (อ่าน 6464 ครั้ง)

ออฟไลน์ MewMew

• Jr. Member
  • **
อยากจะทราบว่าใช้งานเป็นยังไงบ้าง ดีสมเป็นรถระดับโลกรึเปล่า จริงๆ อยากอ่าน User Review ด้วยไม่รู้ว่าจะสะดวกไหมคะ?  :P

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
พี่ varit ครับ รู้สึกว่าเป็นอากงแกครับไม่ใช่พี่เค้า ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

WINKUNG

• บุคคลทั่วไป
ขอรอรีวิว ด้วยคน

อยากรู้ว่าแจ่มสมกับราคาไหม

:D :D :D

ออฟไลน์ Spunky

• Newbie
  • *
ขอรออ่านเป็นบุญตาสักครั้งครับ

GeMiNi

ผมว่าCLSเลยคับ มีวิ่งบนถนนไม่เยอะมาก
เพื่อนที่ไม่รู้เรื่องรถบอกผมว่าดูดีกว่า s class อีก :)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

555 อากงผมเองครับ แต่ท่านบอกว่ากำลังตัดสินใจอยู่ครับ เพราะท่านเองติด BENZ มากๆ เลยครับ

WINKUNG

555 อากงผมเองครับ แต่ท่านบอกว่ากำลังตัดสินใจอยู่ครับ เพราะท่านเองติด BENZ มากๆ เลยครับ

ติด BENZ ก็ต้อง Maybach คับ ความแตกต่างน้อยมาก

;D ;D ;D

ออฟไลน์ MewMew

• Jr. Member
  • **

แหม ตอนนั้นพูดเหมือนกำลังจะออกเลยนะคะ ช่วยอากงตัดสินใจไปเลยสิคะ จะได้ถือโอกาสแอบชมด้วย อิ อิ

ตอนนี้เว๊บ HLM กำลังฮิต ว่าสมาชิกคนไหน อยู่ใน 90% คนไหน อยู่ใน 10% อยู่ด้วย  ;D

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เรื่องใครโม้ ใครไม่โม้ ผมว่าเพลาๆ กันหน่อยเถอะครับ เดี๋ยวมันจะกลายเป็นบอร์ดดราม่าไปเสีย

ถ้าไม่ทำให้ใครเดือดร้อน หรือไม่ผิดกฎ หรือไม่ก็ความรำคาญอย่างยิ่งยวด หรือขยันปั่น rep ก็อย่าไปขุดมาดีกว่าครับ แค่เรื่องเจ้าอ้น ก็เซ็งพอแล้วครับ

ไอ้เรื่อง 90:10 อย่าไป serious เลยว่าใคร 90 ใคร 10

ปล. ไม่ได้ว่าคุณ varit7530 ว่าพูดไม่จริงนะครับ แต่อยากจะพูดรวมๆ ว่า ไม่อยากให้มัน drama เท่านั้นเองครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
ผมว่าเปิดใจกันหน่อยดีกว่า ตัวทำอะไร รู้อยู่กับอกครับ
ไม่อยากให้ที่นี้ เป็นแดนประหาร เป็นฝ่ายค้าน ที่คอยจับผิดคนโน้นคนนี้
บรรยากาศมันชักจะแย่ไปกันใหญ่แล้ว เริ่มเบื่อๆ
อะไรที่มันไม่มากเกินไป ปล่อยวางกันบ้างก็ดีน่ะครับ

methus zaa

ผมว่าชักเหมือน pantip เข้าไปทุกทีแล้วนะครับ หลายกะทู้แล้ว ผมว่าเพลาๆลงหน่อย แล้วก็คิดกันเป็นกลางจะดีกว่านะครับ หนักนิดเบาหน่อย ก็ต้องสามัคคีกันครับ พอกันเถอะครับ ขัดแย้งกันเนี่ย

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

รถมันไม่ใช่คันละ1-2ล้านนะครับผม555^^  จะเร่งให้ท่านตัดสินใจได้อะครับ มันขึ้นอยู่กับผู้ใหญ่ด้วยแหละครับ
UserreviewรอRUF RD30S ดีกว่าครับ รถบ้านผมเองคิดว่าไม่น่าเกินสิ้นปีจะได้รถ(อย่างคันนี้ก็คิดอยู่เกือบปีกว่าจะมาลงที่RUF)
อีกอย่างสังคมเราก็มีไว้แบ่งปันกันนะครับ คุณMewMewพูดมาอย่างนี้ผมเลยแอบเซ็งเลยTTหาว่าผมจะเป็นกรณีน้องเค้าอีก