ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเลยขอโบรชัวร์ทางไปรษณีบ้างครับ  (อ่าน 2884 ครั้ง)

ออฟไลน์ automotive

• Full Member
ใครเลยขอโบรชัวร์ทางไปรษณีบ้างครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 01:51:14 »
คืออยากได้ดบรชัวร์มาเก็บไว้อะครับ ถ้าเราไม่ซื้อแต่อยากได้โบรชัวร์ทางไปรษณีจะได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ blizardza

• Newbie
  • *
Re: ใครเลยขอโบรชัวร์ทางไปรษณีบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 17:27:31 »
ผมเคยขอครับ แต่ก็ sale โทรมาถามว่าจะเข้ามาทดลองขับมั้ยอะไรทำนองนี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ Mighty-X

• Hero Member
Re: ใครเลยขอโบรชัวร์ทางไปรษณีบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 17:37:19 »
ผมเคยขอของไทยรุ่ง
ตอนสมัยที่เริ่มเอา D-max มาทำใหม่ๆครับ

เค้าส่งมาให้ทุกรุ่นเลย
ใส่ซองพลาสติกมาให้ แต่ก็ยับพอสมควรเหมือนกัน

แต่สมัยนี้
ไปเอาที่ศูนย์ง่ายกว่าครับ แล้วก็เลือกศูนย์ที่มีชั้นเก็บโบรชัวร์ที่หยิบง่ายๆเอาครับ
บางศูนย์มันงก เ็ก็บไว้ในล๊อกเกอร์หรือห้องลับนู่น จะเอาทีต้องขอเซลล์ แถมเซลล์บางคนก็งกกำลัง 2 อีก
ขอมาได้ แทบเอาขึ้นหิ้ง ;)

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 22:08:00 »
คุ้นๆแหะ ชื่อนี้เหมือนได้ยินมาจากyoutube แล้วขอโบร์ชัวร์เนี่ยแม่งๆนะ สงสัยผมคงคิดไปเอง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 25, 2011, 22:14:05 โดย Tanza Innova »