ผู้เขียน หัวข้อ: vigo champ ปรับปรุงใหม่ดีจริงหรือ  (อ่าน 14449 ครั้ง)

ออฟไลน์ gaiking

• Newbie
  • *
vigo champ ปรับปรุงใหม่ดีจริงหรือ
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 13:17:09 »
ท่าน jimmy  ช่วย reviews  คันนี้ให้ที  ว่าปรับปรุงแล้วดีจริงหรือไม่ เรื่องช่วงล่าง  สมรรถนะ  แต่ผมไม่ซื้อหรอก  ใช้นาวาร่าอยู่ รอตัวใหม่ปี  2012  มิตซู+นิสสัน  ร่วมมือกัน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: vigo champ ปรับปรุงใหม่ดีจริงหรือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2011, 23:47:38 »
ขอโทษนะครับ

กระทู้ตั้งผิดกลุ่มนะครับ ควรตั้งที่ ห้องหลัก discussion Forums นะครับ

ถ้าจะรอ รีวิวนี้ บอกได้เลยว่า น่าจะนานแน่ๆ ดูจากปริมาณรถที่เข้าคิวรอตอนนี้
ขนาด prius ยังรอคิวเอามาเทสต์อยู่เลยครับ