ผู้เขียน หัวข้อ: ขออีกกระทู้นะครับ โฆษณา pjero sport ของต่างประเทศมันดูเร้าใจมากเลยนะครับ  (อ่าน 4028 ครั้ง)

ออนไลน์ SP

• Hero Member
อารมณ์ต่างกันคนละเรื่องเลย

อันนี้ต่างประเทศ

อันนี้ของไทย

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ตัวที่อารมณ์พอสู้ได้
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Tan Int

รัสเซียเค้าคงอยากโชว์ความลุยของ Pajero Sport ออกมา (ทั้งที่ประเทศเค้าเป็นศิลปะ ควรเอาความหรูหราดีกว่า)
ผิดกับไทยที่โชว์ความหรูหรา แทนที่จะโชว์ความลุย (อันนี้มีอีกรุ่นที่โดนหางเลขด้วย แต่ไม่บอก)

สลับโฆษณากันดีกว่ามั้ย??
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อย่าลืมนะครับ

โฆษณาบ้านเรา มีเน้น ฟังก์ชันเยอะ กว่าหนังในรัสเซีย

และหน้าที่ของหนังโฆษณานั้น ของบ้านเราทำออกมาได้จบกว่า

และถ้าไปทำอย่างในรัสเซีย มันจะไม่เข้ากับกลุ่มลูกค้าในบ้านเรา ซึ่งเอาไปลุยจริงๆไม่เยอะ ครับ

ออฟไลน์ riccoauto

• Newbie
  • *
    • ติดแก๊ส
อืม คนละแนวกันเลยครับ  :o