ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว Kia Soul , Cruze , Brio ใกล้เสร็จแล้ว ละ..แต่ อย่าปรึกษานิดนึงครับ //  (อ่าน 23099 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
จากเดิมที่บอกว่า Cruze เป็นรายการต่อไป
อันที่จริง ตอนนี้ Cruze ก็ทำไปได้เยอะพอสมควร
เช่นเดียวกับ Brio

แต่ ถ้าจะบอกว่าตอนนี้ Kia Soul เสร็จแล้ว

อยากจะถามว่า

ระหว่าง

1. มีของใหม่อะไรให้อ่าน ก็ขออ่านก่อน (เอา Kia Soul ขึ้นก่อน)
2. ยังไงๆ ขออ่าน Cruze ก่อน (จะเก็บ Soul ไว้ รอจนกว่า Cruze จะเสร็จ แล้วค่อยเอาขึ้น)

ทราบว่า
สัญญาควรเป็นสัญญา และ ทราบดีว่า อยากอ่านรถตลาดกันมากกว่ารถประหลาด

แต่...อยากได้ข้อไหน ขอรบกวนโหวตนิดนึงครับผม

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
สุดได้ก็ได้อ่านทั้งหมด
ถ้าอันไหนเสร็จก่อนก็เอามาก่อนเลยครับ ไม่น่ามีปัญหา
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ watanachai19

• Jr. Member
  • **
ขอข้อ 2 ครับ อยากอ่าน CRUZE ก่อนครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dorakun

สำหรับผมอย่างไงก็ได้ครับ....ไม่ได้คิดมากครับ
เข้าใจหัวอกคนทำงานครับ...แล้วแต่พี่เลยครับ
ผมในฐานะคนอ่าน มีความเห็นว่า
แค่พี่ทำมาให้อ่านก็บุญตามากแล้วครับ มิกล้าเรียกร้องใดๆครับ
เพราะฉนั้นตามแต่สะดวกเลยครับพี่

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

รถตลาดมีให้อ่านเยอะ รถประหลาดน้อยนักมีให้อ่าน

โหวต 1

ออฟไลน์ mandize

ขอ KIA soul ครับ

รถแปลกๆ ไม่ค่อยมีคนรีวิวเลย

ออฟไลน์ off_033

อยากอ่านรถตลาดก่อนครับ  

อย่างน้อยอาจจะมีคนรออ่านเพื่อประกอบการตัดสินใจซื้อ

ออฟไลน์ Kookkui

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Bigboy

• Newbie
  • *
ถ้า Soul เสร็จแล้วก็คลอดเลยครับ เก็บนานเดี๋ยวจะบูดเอา ;D
สำหรับผมอ่านได้หมดแหละครับ

ออฟไลน์ Cepa

• Newbie
  • *
อันไหนพร้อม ขึ้นก่อนได้เลยครับ

เรื่องเกี่ยวกับรถอ่านเพลินทั้งนั้น

ยิ่งมีเหตุผลประกอบแบบนี้   ไม่ถึงกับต้องซีเรียสเรื่องสัญญาครับ

คงไม่มีใครเห็นเป็นเรื่องคอขาดบาดตายอะไรทำนองนีั้น

คุณจิมมี่อุตส่าห์เหนื่อยทำรีวิวให้อ่าน   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
ขอ Soul เลยครับ อยากอ่านประประหลาดมากกว่าครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ johnlee

ART ขอบอกว่า อะไรก็ได้ ง่ายๆ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

civicferio

• บุคคลทั่วไป
ตามที่บอกแหละอย่าคิดมาก ขอให้มีล้อติดมาด้วย แค่นั้นแหละ

ออฟไลน์ H.

Cruze ครับ ผมเชื่อว่าหลายคนกำลังรีบใช้เพื่อประกอบการตัดสินจะซื้อ
H.

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เสร็จก่อน จัดก่อนเลยครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
โหวต 1 ครับ ><//
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ wut get real

Cruze ครับ อยากทราบอัตราสิ้นเปลืองน้ำมันเชื้อเพลิงครับ
Accord  G9
Prius
Hilux Revo

ออฟไลน์ reveine

• Newbie
  • *
 ;) โหวด 2 ครับ

อย่างที่โบราณว่า เหล็กกำลังร้อนให้รีบตี รถกระแสตลาดดีกว่า มีคนสนใจเยอะกว่า รีวิวของพี่จิมออกมาเร็วจะมีประโยชน์กับการตัดสินใจของคนจำนวนมากกว่า รวมทั้งมีผลกับ traffic ของเวปด้วยครับ :)

อันนี้ว่าตามเหตุผลการตลาดล้วนๆครับ :)

ออฟไลน์ suse

• Newbie
  • *
โหวด Cruze ค่ะ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
Cruze ครับ ความจริงน่าจะทำเป็นกระทู้โหวตนะครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ cheer282775

• **
2 ครับ รอ cruze อยู่ เหมือนกัน

ออฟไลน์ kamphola

โหวต 1 ครับ รีวิวรถ ยิ่งออกเร็วยิ่งดี เสร็จก่อนก็ออกก่อน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
พอกันเลยแหะ ทั้ง 2 ข้อ

ออฟไลน์ DF-SLB

ออฟไลน์ jaammaii

• **
    • http://facebook.com/TwinCotton/
โหวต 1 ครับ  ;D
ขอบคุณสล่วงหน้าสำหรับ รีวิว ครับ ;D ;D

ออฟไลน์ plengsak

• Newbie
  • *
เอา Kia Soul ขึ้นก่อนเลยครับ ผมใช้อยู่ครับ  :D เพื่อผมจะได้ให้ความเห็นเพิ่มเติมได้ครับ

ออฟไลน์ upon thames

• **
อันไหนก่อนก็ได้ครับ
แต่ปัญหาที่เปิดมาแล้วไม่เต็ม ผมยังเจออยู่เลยกับ IE8
ตอนนี้ก็แก้ไขโดยลบ &Itemid=55 ที่ address ออกทุกที  ทำให้ต้องเสียเวลาโหลด 2 รอบ

ผมว่าแก้ตรงนี้ก่อนดีกว่าครับ

ออฟไลน์ l3ank

• **

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
สำหรับผม อะไรเสร็จก่อนก็เอาขึ้นเลยครับพี่

^^
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ MJunior

1 Kia Soul ครับ ;D