ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว Kia Soul , Cruze , Brio ใกล้เสร็จแล้ว ละ..แต่ อย่าปรึกษานิดนึงครับ //  (อ่าน 23113 ครั้ง)

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ชอบรถประหลาด มากกว่า รถตลาด

ออฟไลน์ sidlv

• Full Member
ขออ่าน Soul ก่อนเลยครับ

กระแส Cruze เริ่งจาง... รอได้ครับ
 :P

ออฟไลน์ Envil

อะไรมาก็อ่าน แฮ่  :P

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
อะไรก็ได้ครับ
แต่อยากเห็นCruze ก่อนมากกว่าครับ
เพราะไม่งั้นอาจเหมือนโดนแทรกคิวแล้วต้องเว้นระยะก่อนรีวิวใหม่นิดนึง
ผมเลยคิดว่าปล่อยCruzeก่อนแล้วค่อยไปเว้นช่วงหายใจนิดปล่อยKiaSoulจึงตามด้วยBrio

สรุปคืออารมณ์ล้วนๆครับ ;D รถตลาดที่รอนานๆมันตื่นเต้นมีความสุขเวลาอ่านดีครับ
ถ้าปล่อยKiaSoulมาก่อนมันจะอยากน้อยลง เหมือนจะไปกินข้าวโรงแรมแต่ดันแวะกิน ลูกชิ้นปิ้งข้างทางก่อนตอนหิวครับ

ออฟไลน์ jobbabys

อะไรเสร็จก็มาก่อนเถอะครับ
อย่าดองเลย
เว็ปนี้สำหรับคนที่รักรถไม่ใช่หรอ
อะไรเสร็จก็จัดมาครับ ไม่ซีเรียส
เพราะอ่านหมด อ่านแล้วเพลิน

ป.ล. ไม่ได้ออกมานานแล้วนะ รออ่านอะไรคันไหนก็ได้ที่ทดสอบ ฮาๆ จะงอนแล้วนะ

ออฟไลน์ gorilla

เอา Kia ขึ้นก่อนเลยครับ

ไม่มีเหตุผลอันใดที่จะต้องดองเลยครับ เพราะมันเสร็จอยู้แล้ว เอาขึ้นตอนนี้หรือขึ้นทีหลังก็ไม่ได้มีผลให้ cruze เสร็จช้าหรือเร็วขึ้นแต่อย่างใดครับ

ออฟไลน์ MoLee

ถ้าให้มองด้านการตลาดผม เชียร์CRUZE

แต่ถ้ามองแบบเป็นกลาง ตูอยากอ่าน soul อ่ะ ;D

ปล.1 เขาตกใจมากๆเลย ทำไม soul มันเสร็จเร็วจังครับพี่ !! :o
ปล.2 ละ..แต่ อย่าปรึกษานิดนึงครับ //  อยากครับพี่ไม่ใช่อย่านะขอรับ  ::)

ออฟไลน์ hamylee

• Jr. Member
  • **
สัญญาต้องเป็นสัญญา  อิอิ ;D

ออฟไลน์ Yojinboh!!

ผมเป็นอินดี้ ขอ Kia Soul เเล้วกันครับ5555

ออฟไลน์ 911turbo

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
สำหรับผมขออ่าน Chevrolet Cruze ก่อนนะครับ
อย่างน้อยรถคันนี้ทางบ้านผมก็ให้ความสนใจในระดับนึง
โดยเฉพาะคุณแม่ผม เวลาเจอเจ้านี่ทีไรออกปากชมทุกที :)

ออฟไลน์ !LiLo!

ขอKIAก่อนแล้วกันครับ ไหนๆก็เสร็จแล้วหนิครับ เอามาลงก่อนดีกว่าดองไว้หลังครูซมันก็ไม่ค่อยเท่าไหรๆ ไหนๆก็ไหนๆปล้วเอารถประหลาดลงบ้างก็ดีครับ เพราะยังไงถ้าครูซเสรจแล้วเอามาลงต่อจ่อกันเลยก็คงไม่เสียหายอะไร
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

ออฟไลน์ Lammerison

ออฟไลน์ CandyZiP

• Newbie
  • *
โหวต ข้อ 2. ครับ  :D

ออฟไลน์ Dvung

• **
ไหนๆ cruze ก็ยังไม่เสร็จขออ่าน kia ก่อนละกัน

ออฟไลน์ LoveYouToo

ในเมื่อ Soul เสร็จแล้วผมก็ไม่เห็นว่าจะต้องรอเลยครับ

เหตุผลเดียวคือที่พี่จิมมี่เคยบอกว่า จะเอา cruze มาลงเป็นตัวต่อไปเท่านั้น

ถึง Soul ลงก่อนลงหลัง Cruze ก็ไม่ได้เสร็จเร็วขึ้นหนิครับ  ::)

ปล. มองอย่างกลางๆ เพราะไม่ได้อะไรกับทั้งสองคัน  ;D

เห็นด้วยครับ ถึงแม้ว่าโดยส่วนตัวอยากอ่านของCruzeมากกว่า แต่เมื่อSoulเสร็จแล้ว ก็ไม่เห็นมีความจำเป็นที่จะต้องเก็บไว้
ลงตามลำดับตามที่เคยสัญญาไว้เพราะ ถึงจะลงSoulก่อนหรือไม่ก็ตาม Cruzeก็ไม่ได้ลงเร็วขึ้น เพราะฉะนั้นจัดมาเลยครับสำหรับ Soul

ออฟไลน์ archian

ตามพี่สะดวกดีกว่าครับ  ^^ 

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอ Soul เลยครับ เห็นมันที่คอนโดสีแดงสวยดี  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ jones

ขอ SOUL ก่อนเรยคับ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ Romeo-Kubpom

• **
CRUZE ครับผม  ;D

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

ยังไงก็ได้เลยครับ ขอไม่เรื่องมากด้วยคน เอาตามแบบสะดวกครับ เพราะรออ่านทั้งสองตัวเลย ;D

ออฟไลน์ dEsiGnz

• **
ผมว่า Cruze รอกันมานานมากแล้วนะครับ

และหลายคนคงรออ่านเพื่อประกอบการตัดสินใจซื้อรถอยู่ครับ

ผมโหวต Cruze ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แล้วถ้าผมเอา Cruze ขึ้นก่อน

หลังจากอ่านมันจบ

คุณๆจะยังเข้ามาอ่าน Headlightmag.com กันอยู่อีกไหมครับ?

หรือว่า Fin ได้อย่างที่ต้องการละ ฉันไปดีกว่า แบบนั้น?

ออฟไลน์ Puyzabra

คุณๆจะยังเข้ามาอ่าน Headlightmag.com กันอยู่อีกไหมครับ?

หรือว่า Fin ได้อย่างที่ต้องการละ ฉันไปดีกว่า แบบนั้น?

อ่านครับ แถมรอลุ้นบีโอด้วยครับ (:
มันเป็นกิจวัตรการเข้าเวปครับ ( :

Blue 229

• บุคคลทั่วไป

555  headlight ไม่ใช่กิ๊กนะครับพี่จิมมี่ ที่ใครจะ fin ให้หายอยากแล้วจากไปแบบนั้น  ;D

ผมขอโหวตด้วยครับ อยากอ่าน soul ครับ

ออฟไลน์ wingzerocustom

• **
โหวต Cruze ครับ

อยากรู้ว่า ดีเซล ของ Cruze สู้กับ Focus ได้หรือป่าว

คุณจิมมี่ ทำ review รุ่นไหน ผมก็อ่านอ่ะครับ  ;D
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ

ออฟไลน์ Aphutylfc

เอาตามขั้นตอนเลยครับ

ออฟไลน์ yod artstu

ชอบทุกรีวิวครับ และเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจในการซื้อได้เสมอครับ
ไม่ว่าอะไรก็มีประโยชน์และอ่านสนุกทั้งนั้นครับ

แต่ถ้าให้เลือก นาทีนี้ ผมอยากอ่าน chevy ละกัน ในฐานะที่เป็นลูกค้าเก่าผม
และถ้าผมยังทำงานอยู่ ไอ้คันนี้แหละ brochure ไม่รอดมือผมแน่ๆ
และออก artwork กันถึงเช้าเหมือนเดิมชัวร์  ;D
: )

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
กด Like ความเห็นคุณ Blue เลยจริงๆ!!!!

โว้ววววววว!!!!!

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Soul ก็น่าสนมากนะครับ แต่อยากอ่าน cruze มากกว่า  ;D