ผู้เขียน หัวข้อ: star fest ในงานจะมีส่วนลดมากกว่าปกติไหมคะ  (อ่าน 3174 ครั้ง)

ออฟไลน์ n.pueng

• Newbie
  • *
อ่านในกระทู้ที่ถามเกี่ยวกัน C250 CGI  และมีการบอกกล่าว
ให้ไปดูรถในงาน star fest ที่จะมีขึ้นระหว่างวันที่ 19 - 21 ส.ค นี้
ดิฉันขอรบกวนถาม ด้วยความไม่รู้จริง ๆ คะว่า
1. เป็นงานที่ขายรถเบนซ์ป้ายแดงอย่างเดียวหรือเปล่า
2. จัดโดยเบนซ์ไทยแลนด์ใช่ไหมคะ
3. ในงานจะมีส่วนลดที่มากกว่าปกติหรือไม่

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: star fest ในงานจะมีส่วนลดมากกว่าปกติไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2011, 01:44:50 »
ครับ งานนี้ เบนซ์ป้ายแดงเป็นหลัก
จัดโดย Mercedes-Benz Thailand
และ แคมเปญพิเศษ มีครับ ข่าวเพิ่งมาถึง
รออ่านครับ