ผู้เขียน หัวข้อ: New Mazda 3 (งานเข้า)  (อ่าน 12335 ครั้ง)

ออฟไลน์ mali

• Newbie
  • *
Re: New Mazda 3 (งานเข้า)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 13:09:49 »
ขอบคุณอีกเสียงให้ จขกท ครับ ผมจะออกรถเดือนหน้าเหมือนกันเลยจัดการจดเป็นลิสต์ตรวจสอบเรียบร้อยละ กันลืมเวลาตื่นเต้นตอนรับรถ :)

ออฟไลน์ aRhaha

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2011, 14:42:19 »
ขอแสดงความเห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ   และอยากจะเล่าให้ฟังว่า  ตอนที่ผมจะออกน้อง Jazz ก็เคยตรวจ  แล้วก็ดันเจอครับ (ปัญหาเดี๋ยวกัน) โชคดีที่ 0 ให้เปลี่ยนครับ (พอดีมีรถเข้ามา รุ่น และสี ตรงกัน) แต่...ทางผู้จัดการบอกว่า  "ถ้าไม่มีรถ ณ ตอนนั้น  ถ้าอยากจะเปลี่ยนจริงๆ  ก็ต้องรอ เพราะมันต้องเป็นไปตามลำดับ)  เลยอยากสนับสนุน   ให้ผู้ที่จะออกรถใหม่  ตรวจดูให้ดีๆ ครับ  ยิ่งมีรถเข้ามาแล้ว  รีบเข้าไปตรวจดู...ยิ่งดีครับ...  :) 

ออฟไลน์ kedfun

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 02:18:49 »
สาบานได้ว่าเป็นผมก็คงไม่ได้เช็คและก็คงยังไม่รู้ตัวกว่าจะรู้ตัวคงกินเวลาเป็นเดือนและตอนนั้นคงคิดว่าเป็นรอยที่ตัวเองทำ