ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวอักษรชุบโคเมี่ยม แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 3085 ครั้ง)

ออฟไลน์ zekoza11

• Full Member
มีใครพอจะรู้จักร้าน หรือ web ที่รับสั่งทำตัวหนังสือชุบโคเมี่ยมติดรถบ้างครับ
ผมหาอยู่พักหนึ่งแล้วได้มา 2 ที ส่ง Mail ไปถามรายละเอียด นิ่งสนิทเหมือนปิดทำการเลยครับ

ซึ่งถ้ามีท่านใดเคยสั่งทำที่ไหน หรือมีแหล่งให้ผมติดต่อได้ ก็มาบอกกันได้นะครับ
อยากจะสั่งมาติดรถบ้างครับ

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
Re: ตัวอักษรชุบโคเมี่ยม แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 20:42:41 »
ลองไปเดินดูแถววรจักร-คลองถมสิครับ เยอะอยู่
JC TU #54