ผู้เขียน หัวข้อ: จะติดกันขโมยของ abt ครับขอคำแนะนำหน่อย  (อ่าน 3413 ครั้ง)

ออฟไลน์ basboths

• Sr. Member
เอาตัวไหนดีครับ abt mini dg กับ abt limited v2

ออฟไลน์ jane_9090

• ME+MINI=LOVE
Re: จะติดกันขโมยของ abt ครับขอคำแนะนำหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 07:07:07 »
เรื่องแบบนี้แล้วแต่ชอบ กับฟังค์ชั่นนะครับ

ผมไปติดที่ศูนย์ตรงพัฒนาการ ไม่มีปัญหาเลย มามีเอาตอนช่วงปีที่ 3 เปิดฝากระโปรงท้ายไม่ได้ มอเตอร์มันทำงานแต่เปิดไม่ออก

ซึ่งเลยระยะรับประกันไปแล้ว แต่เค้าก็ดูแลปรับตั้งให้ฟรีครับ

ตอนนี้ใช้งานปกติดี  เยี่ยมเลยครับ
A member of
New Mini Society
Vios-club
Newcitythailand.com
Ampmodelcar.net

ออฟไลน์ tyro24

• Jr. Member
  • **
Re: จะติดกันขโมยของ abt ครับขอคำแนะนำหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 10:59:40 »
ถ้าเป็นผมเอา abt mini dg +ultra sonic แต่ตัว ultra sonic
ท่านต้องลองให้ดีนะท่าน ประตูหลังยื่นมือเข้าไปสัญญาณต้องดังด้วยไม่ใช่แค่ ประตูหน้านะท่าน

ตัวรีโมทรุ่นนี้ มันไวนะท่านถ้าท่านชอบเอาใส่กางเกง บางทีมันเหมือนกดรีโมทอยู่ตลอด ระวังแบตหมด

ที่ไม่แนะนำให้ใช้คือ รุ่น candy รีโมทห่วย
jazz 08 ford focus 06 navara 4 dr. 4wd 07 mazda 2 2010

ออฟไลน์ basboths

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2011, 21:45:50 »
ไปติด abt mini dg +ultra sonic มาแล้วครับโดยรวมก็ ok แต่ไม่พอใจบางอย่างครับ

ออฟไลน์ tyro24

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2011, 10:49:26 »
ดีด้วยท่าน แต่ถ้าท่านไม่พอใจ ลองคุย call center ดูท่าน จะแก้ไข ให้ส่งช่างมาทำการแก้ไขที่ทำงานก็ได้
ผมเคยทำมาแล้วท่าน
jazz 08 ford focus 06 navara 4 dr. 4wd 07 mazda 2 2010