ผู้เขียน หัวข้อ: // รีวิว Honda BRIO ฉบับเต็ม ถ้าไม่ผิดพลาด เจอกันได้เร็วสุดคือก่อนค่ำวันศุกร์ //  (อ่าน 11392 ครั้ง)

ออฟไลน์ delete

• Hero Member

- Mazda 3 เครื่อง 2.0 <----- ตัดสินใจแล้วว่า รอรุ่น 1.6 มาด้วยเลยดีกว่า
หลังจากดูปริมาณ รีวิว ที่จะต้องคลอดทั้งหมดแล้ว ดังนั้น ถามเป็นรายบุคคล ช่วงนี้จะตอบให้ครับ

ถ้ารอ 1.6 สงสัย 2013 เลยใช่ไหมครับ แฮ่ะ แฮ่ะ
เอ๊ะ หรือว่่า มาเร็วกว่าที่คาดไว้

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

- Mazda 3 เครื่อง 2.0 <----- ตัดสินใจแล้วว่า รอรุ่น 1.6 มาด้วยเลยดีกว่า
หลังจากดูปริมาณ รีวิว ที่จะต้องคลอดทั้งหมดแล้ว ดังนั้น ถามเป็นรายบุคคล ช่วงนี้จะตอบให้ครับ

ถ้ารอ 1.6 สงสัย 2013 เลยใช่ไหมครับ แฮ่ะ แฮ่ะ
เอ๊ะ หรือว่่า มาเร็วกว่าที่คาดไว้
1.6 เปิดตัวปลายปีนี้แล้วครับ

ออฟไลน์ redsun

ขอบคุณมากครับคุณ JIMMY

ออฟไลน์ joufo

ว่าจะทำ User Review อยู่พอดี
เพราะว่าที่บริษัทผมซื้อบรีโอ้มาใหม่ 5 คันรวด มีครบทุกสี

ผมเองก็มีโอกาสได้ขับแล้ว และได้ขับอยู่หลายวันเพราะต้องไปวิ่งงานให้บริษัท

แต่เดี๋ยวไว้รอคุณจิมมี่เอาลงให้เสร็จก่อนดีกว่าเดี๋ยวผมค่อยตามทีหลัง

แต่ให้เดา ผมว่าคุณจิมมี่น่าจะชอบสไตล์การขับขี่ของเจ้าบรีโอ้มากกว่ามาร์ชนะครับ
สำหรับผม ผมขับแล้ว นึกอยากได้ Jazz มาใช้ทันที ฮ่าๆ

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
รออ่าน Brio อยู่ครับ

Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ