ผู้เขียน หัวข้อ: คุณมีความคิดเห็นอย่างไร กัน ไทรทัน 3.2 single cab a/t 4wd  (อ่าน 10657 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayuttawat

• Jr. Member
  • **
  • บี แฟสซิเนต
คุณมีความคิดเห็นอย่างไร กัน ไทรทัน 3.2 single cab a/t 4wd ;D ;D ;D
มาดีนะคร้บ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: คุณมีความคิดเห็นอย่างไร กัน ไทรทัน 3.2 single cab a/t 4wd
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 19:49:05 »
งง  สื่ออะไร
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

• **
Re: คุณมีความคิดเห็นอย่างไร กัน ไทรทัน 3.2 single cab a/t 4wd
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 19:50:27 »
สื่อถึง น่าขับไหม ราคาแพงมากไหมครับ
  ผมมาดีนะครับ
มาดีนะคร้บ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 19:56:19 »
มันไม่มีแล้วไม่ใช่รึไง!!!!!!!!!!
ตั้งแต่ตอนที่มี VG น่ะ

ไม่น่าเชื่อว่าจะมีด้วย!!

อ่อ แล้วยี่ห้ออีซูซุน่ะ ไปไว้ไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 20:01:11 โดย Iwata Kana GC »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 19:57:12 »
http://www.mitsubishi-motors.co.th/backoffice/upload/Triton_singlecap_4wd_catalog_155046.pdf

ไฟล์โบชัวร์ จากเว็ปมิตซู ของแท้และเเน่นอน
มาดีนะคร้บ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 20:04:17 »
http://www.mitsubishi-motors.co.th/backoffice/upload/Triton_singlecap_4wd_catalog_155046.pdf

ไฟล์โบชัวร์ จากเว็ปมิตซู ของแท้และเเน่นอน

ไม่แน่ใจแฮะ

http://www.mitsubishi-motors.co.th/en/model-lineup/pdf_spec/Triton%20SG.pdf

ยังไม่ update หรือเปล่าหว่า??

ว่าแต่กระทู้นี้มาดี แต่อีกกระทู้ พี่ว่าน้องเตรียมไปขึ้นศาลไคฟงได้แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 20:07:55 โดย YIM »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ MoLee

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 20:20:26 »
เป็นรถที่ดูน่าใช้มากกว่า มังกรทอง

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 20:44:59 »
รุ้สึกว่า ถ้าจอง ต้องใหญ่ คับ เเต่รอรถนานมาก==   
เฟืองท้าย 3.9  คับ ไม่มีabs  rv   เเอร์มือหมุน  คับ   

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 20:59:15 »
เลิกเหอะ ไม่มีใครเค้าว่านายเลยนะ อยู่ดีๆมาบอกมาดี นายเป็นอะไรแน่ 
แล้วคำข้างล่าง อ่ะ ไม่ต้องบอกหรอกนะว่าเกรียนใครๆ เค้าก็รู้ อย่ามาทำซ่าส์ >:(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 21:01:06 โดย Tan Everything Beyond »

ออฟไลน์ nuttapatJazz

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2011, 21:27:11 »
คุ้นๆเหมือนเคยเจอเมื่อนานมาแล้วนะล็อกอินนี้เนี่ย แนวๆอีซูซุเหมือนกันซะด้วย เหอะๆ

::) ::)
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 00:37:44 »
เขามาดี เราไปเกรียนใส่เขา เราก็เกรียนเองนะจ้ะคุณหนูๆที่รักทั้งหลาย

;D

methus zaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 00:49:26 »
เขามาดี เราไปเกรียนใส่เขา เราก็เกรียนเองนะจ้ะคุณหนูๆที่รักทั้งหลาย

;D
คือตรงๆนะพี่นะ พี่อาจจะยังไม่รู้เรื่องเด็กคนนี้สักเท่าไหร่นะครับ เรื่องนี้ต้องถามสมาชิกที่นี่เอาเองครับ ผมคงพูดอะไรไม่ได้

แต่อยากจะบอกว่าเด็กคนนี้ สร้างความรำคาญมากๆ สมาชิกหลายๆท่านก็โดนไปด้วย ไม่ว่าจะเป็นเรื่องขอโบร์ชัว ใช้ผมและสมาชิกไปเอาโบร์ชัวร์ให้ พอบอกว่ายังไม่ว่าง ก็กวนผมทุกวัน จนผมต้องบล็อกเฟสบุคและ msn ครับ โดยเฉพาะหนาว naow 27 และพี่กันของเราโดนเยอะสุด แล้วก็เรื่องอีกเยอะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 19, 2011, 01:17:46 โดย Tan Everything Beyond »

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 01:15:39 »

;D
คือตรงๆนะพี่นะ พี่อาจจะยังไม่รู้เรื่องเด็กคนนี้สักเท่าไหร่นะครับ เรื่องนี้ต้องถามสมาชิกที่นี่เอาเองครับ ผมคงพูดอะไรไม่ได้

แต่อยากจะบอกว่าเด็กคนนี้ สร้างความรำคาญมากๆ สมาชิกหลายๆท่านก็โดนไปด้วย ไม่ว่าจะเป็นเรื่องขอโบร์ชัว ใช้ผมและสมาชิกไปเอาโบร์ชัวร์ให้ พอบอกว่ายังไม่ว่าง ก็กวนผมทุกวัน จนผมต้องบล็อกเฟสบุคและ msn ครับ โดยเฉพาะพี่ iwata kana หรือพี่กันของเราโดนหนักที่สุด แล้วก็เรื่องอีกเยอะครับ
ผมไม่เท่าไหร่ครับ เพราะโดนแค่ขอโบร์ชัวร์ ตื้อให้ออนเอ็ม
ดีที่ผมบล็อกก่อนที่จะได้คุยกับเขา แต่ใช่ว่าจะมีแค่นั้น

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,11722.msg172382.html#msg172382
ขอดูรูปเครื่องยนต์ แต่เขาก็ทวงเสมอ ทั้งที่สามารถหาใน Google ก็ได้

เคสอื่นๆ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,11671.msg170887.html#msg170887
มีรูปจริง แต่ยังบอกว่าโกหกอีก

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,11735.msg172282.html#msg172282
และดู comment เขาสิครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YenChar

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 06:34:23 »
เลิกเหอะ ไม่มีใครเค้าว่านายเลยนะ อยู่ดีๆมาบอกมาดี นายเป็นอะไรแน่ 
แล้วคำข้างล่าง อ่ะ ไม่ต้องบอกหรอกนะว่าเกรียนใครๆ เค้าก็รู้ อย่ามาทำซ่าส์ >:(

ผมว่าเค้ามาดีนะ

เค้าถามคิดอย่างไร ไม่เห็นซ่าตรงไหน??

....................

เข้าเรื่อง

ตัว 3.2 ขับ4 ถ้าถามผม ผมว่าโอเคครับ
ช่วงล่าง พวงมาลัยสไตล์มิตซู
ห้องโดยสาร+ความสบาย มีให้เยอะ ในระดับรถกระบะด้วยกัน
แต่ติดที่เครื่อง 3.2 เทียบกับ 3.0 ยี่ห้ออื่นๆได้แค่สูสี
ถ้าเทียบแล้ว 2.5 ตัวปัจจุบัน ดูดีกว่าครับ หรือแม้กระทั่งยี่ห้ออื่นๆก็โอเคกว่า

ออฟไลน์ Naow27

• Sr. Member
  • อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 08:09:44 »

;D

แต่อยากจะบอกว่าเด็กคนนี้ สร้างความรำคาญมากๆ สมาชิกหลายๆท่านก็โดนไปด้วย ไม่ว่าจะเป็นเรื่องขอโบร์ชัว ใช้ผมและสมาชิกไปเอาโบร์ชัวร์ให้ พอบอกว่ายังไม่ว่าง ก็กวนผมทุกวัน จนผมต้องบล็อกเฟสบุคและ msn ครับ โดยเฉพาะหนาว naow 27 และพี่กันของเราโดนเยอะสุด แล้วก็เรื่องอีกเยอะครับ
กระผมโดนเจ้านี้เต็มๆครับ
ขอร่ายเป็นข้อเลยล่ะกัน

1.ชอบมายุ่งเรื่องส่วนตัว แม้กระทั้งยังถามว่าพี่ชายชื่ออะไร ผมก็ไม่บอก แต่ยังไปถามคนรอบตัวผม
จนรู้สึกว่า"เจ้านี้ยุ่งชีวิตฉันมากไปแล้ว"

2.ใช้ผมให้ส่งโบรชัวร์

3.พูดจาในเชิงเบี่ยงเบนทางเพศ เช่น คิดถึงนะ

4.ไม่มีสามัญสำนึก ด่าแล้วแต่ไม่จำจนต้องบล็อกมันออกไปครับ

5.เวลาผมไม่ว่าง มักจะกวนอยู่เสมอ

ก็คงมีแค่นี้(จริงๆมีอีกเยอะ สำหรับผู้ชายคนนี้ หลังไมค์จะร่ายแบบไม่เซ็นเซอร์! ติดเรท 18+!!!)
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 13:10:28 »
เอาชื่อเสิร์ทใน Google ดู  ;D ;D ;D แล้วจะพบอะไรสนุกๆ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

GreenG

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 13:16:04 »
เห้อ น่ากลัวครับ

methus zaa

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 21:36:12 »

ผมว่าเค้ามาดีนะ

เค้าถามคิดอย่างไร ไม่เห็นซ่าตรงไหน??

....................

เข้าเรื่อง

ตัว 3.2 ขับ4 ถ้าถามผม ผมว่าโอเคครับ
ช่วงล่าง พวงมาลัยสไตล์มิตซู
ห้องโดยสาร+ความสบาย มีให้เยอะ ในระดับรถกระบะด้วยกัน
แต่ติดที่เครื่อง 3.2 เทียบกับ 3.0 ยี่ห้ออื่นๆได้แค่สูสี
ถ้าเทียบแล้ว 2.5 ตัวปัจจุบัน ดูดีกว่าครับ หรือแม้กระทั่งยี่ห้ออื่นๆก็โอเคกว่า

พี่ลองอ่านข้างล่างดูครับ ที่เค้่าเขียนว่าชอบเกรียน แล่วจะทำไม อย่างนี้ผมว่าซ่าส์นะครับ แบบไม่มีสำนึก

ออฟไลน์ LimitedEdition

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 10:56:31 »
รู้ว่า จขกท. ชอบมากวน

แต่เราก็ต้องรู้จักแยกแยะ ไม่ใช่แค่เห็นชื่อก็อ้าปากด่ากันแล้ว
คนเราจะเหมาเอาทั้งหมด โดยไม่ดูที่มาที่ไปเลยมันก็คงไม่ได้

เค้าถามมาดีดี เราก็ควรจะตอบไปดีดี
หรือ ถ้าไม่ชอบ จขกท. ก็ไม่ต้องตอบครับ