ผู้เขียน หัวข้อ: Avanza มีอุปกรณ์ตกแต่งอะไรบ้าง  (อ่าน 3512 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongdanaiarm

• Newbie
  • *
Avanza มีอุปกรณ์ตกแต่งอะไรบ้าง
« เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 10:51:57 »
Avanza มีอุปกรณ์ตกแต่งอะไรบ้าง

civicferio

• บุคคลทั่วไป
Re: Avanza มีอุปกรณ์ตกแต่งอะไรบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:06:17 »
หมายถึงประเภทไหนคะ จะได้แนะนำถูก ถ้าหลักๆ มีครอบไปหน้าท้าย กันสาด ที่จับ แล้วก็ภายในค่ะ แต่ รุ่นไม่เนอร์นี้ รู้สึกบางอย่างจะยังไม่มีนะคะ พวกสเกิร์ตน่ะค่ะ

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
Re: Avanza มีอุปกรณ์ตกแต่งอะไรบ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 11:08:28 »
ไม่ชัดเจนในเรื่องของคำถาม
แต่เอาเวปของ Toyota มาให้ลองเข้าไปดูนะครับ

http://www.toyota.co.th/th/models/avanza/avanza_features.asp
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ kowit1

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2011, 12:19:13 »
ไฟโปรเจ๊คเตอร์ หน้า ไฟทับทิม  ไฟท้ายหลัง ค้ำโช๊คหน้า กันโคลงหลัง ราวยึดแร๊คหลังคาแบบเจาะ ที่พักมือกลาง

ที่เหลือก็ตามด้านบนว่า อันนี้หาตามเวปนะ  ค่อนข้างอัตคัดของแต่ง อิอิ