ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะตัดสินใจซื้อ Citroen DS3 อยากขอความเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 19113 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
เคยไปนั่งคันจริงมา ไม่รู้น่ะ ดูมันแคบๆ พิกล

แล้วก็เห็นคันจริง วิ่งออกไปทางอยุธยา เมื่อวานนี้เอง มีไฟเดย์ไลท์ด้านหน้าด้วย วิ่งเร็วมาก แต่ดูคันมันเล็กๆ พิกล

เมื่อวานเห็นวิ่งขาออก และพยายามวิ่งแซงรถสวิฟท์ที่มากันร่วม 30 คัน วิ่งเป็นแถวๆ ไป ดูขนาดแทบไม่ต่างกันเลยครับ แต่สวยดีน่ะ

ออฟไลน์ golfpakorn

• Newbie
  • *
อย่าว่าแต่บริการหลังการขายเลยครับ ขณะกำลังขายยังบริการไม่ได้ดีเลยครับ แต่ผมไม่ได้จอง DS3 น๊ะ แต่ ศูนย์บริการและโชว์รูมเดียวกัน โดนโรคเลื่อนส่งรถ จน ไม่อยากได้มันแล้ว ทำใจได้แล้ว ตอนนี้ โชคดีที่มีรถใช้อยู่

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
สวยครับ ประตูกว้างมากกก เวลาปิดประตูเสียงก็หนักแน่นดี ด้านหลังก็นั่งสบายครับ ดูแล้วน่าจะแต่งขึ้นด้วยนะ  ;)

ออฟไลน์ redsun

• Hero Member
อุคริ อุคริ อุคริ!

;)

กรี๊ดดดดดดดดดดดด.... :o :o :o