ผู้เขียน หัวข้อ: !+! ช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยครับ เป็นงานกลุ่มที่คณะ !+!  (อ่าน 6859 ครั้ง)

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

• Sr. Member
เป็นงานกลุ่มที่คณะผมครับ เป็นแบบสอบถามเกี่ยวกับปัจจัยที่มีผลกระทบต่อการตัดสินใจซื้อรถยนต์ประเภทรักษาสิ่งแวดล้อมและประหยัดเชื้อเพลิง

อยากรบกวนให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ HLM ช่วยทำแบบสอบถามให้หน่อยครับ คำบรรยายเพิ่มเติมมีอยู่ในแบบสอบถามแล้วครับ

แต่ผู้ที่ทำแบบสอบถามนี้ได้จะต้อง "มีความสนใจที่จะซื้อรถยนต์ครอบครองเป็นของท่านเองในช่วง 1 ปีนี้" ก่อนนะครับ เพื่อผลการวิจัยที่ถูกต้องเหมาะสมมากขึ้น

ขอบคุณครับ  ;D

https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dGNacTJMSlBUeVhuLTAzSmlCOUl2dUE6MQ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 21, 2011, 20:38:16 โดย !+! Bomb !+! »

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เรียบร้อยครับ

คณะแถวๆนี้ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เรียบร้อยแล้วครับ อ่านแบบงงๆเล็กน้อย ก็เลยตอบแบบงงๆเล็กน้อย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เด็กสามย่านนี้เอง ตรงข้ามคณะผมเลย :D

เรียบร้อยครับ

คณะแถวๆนี้ใช่ไหมครับ

โอ้วววว มีการถ่ายรูปรถผมด้วย ผมเรียนอยู่บัญชีแหละครับ แล้วทำไมรู้ว่าคันนี้เป็นรถผมล่ะครับ ?!!?

ขอบคุณมากครับที่ช่วยทำแบบสอบถาม ^^
เรียบร้อยแล้วครับ อ่านแบบงงๆเล็กน้อย ก็เลยตอบแบบงงๆเล็กน้อย

บางประโยคอาจจะดูงงไปหน่อย ขอโทษด้วยครับ ยังไงก็ขอบบคุณที่ช่วยทำแบบสอบถามครับ
เด็กสามย่านนี้เอง ตรงข้ามคณะผมเลย :D

บางทีก็โดนเรียกเด็กจามจุรีสแควร์นะครับ เด็กคณะผม ^0^

จำได้ว่าเฮียเคยเขียนกระทู้บอกกล่าวว่าทำโคมโปรเจคเตอร์ (S2000) ไงครับ ถึงจะเห็นคันอื่นขาวทำหน้า หลังเป็น LED บ้าง แต่นี่ จากสถานที่ก็พอนึกออกครับ

แล้วถ้าหลายคันในบ้านเลขเหมือนกันมีความหมายอะไรหรือเปล่าครับ เพื่อนผมคนนึงที่เรียนอยู่จุฬาฯ ก็มีทั้ง C และ S แต่เลขท้ายสี่ตัวก็ 4172 เหมือนกันเลย

จำได้ว่าเฮียเคยเขียนกระทู้บอกกล่าวว่าทำโคมโปรเจคเตอร์ (S2000) ไงครับ ถึงจะเห็นคันอื่นขาวทำหน้า หลังเป็น LED บ้าง แต่นี่ จากสถานที่ก็พอนึกออกครับ

แล้วถ้าหลายคันในบ้านเลขเหมือนกันมีความหมายอะไรหรือเปล่าครับ เพื่อนผมคนนึงที่เรียนอยู่จุฬาฯ ก็มีทั้ง C และ S แต่เลขท้ายสี่ตัวก็ 4172 เหมือนกันเลย

เลขทะเบียนนี้ที่บ้านใช้มาเกือบ 20 ปีแล้วครับ ตอนนั้นญาติไปขอเลขทะเบียนนี้มาให้ คุณพ่อเห็นว่าสวยดีแล้วรู้สึกว่าใช้เลขนี้แล้วเจริญรุ่งเรืองขึ้น

นับจากนั้นเลยใช้ทะเบียนนี้กับรถทุกคันครับ รวมทั้งเบอร์มือถือของพ่อก็ลงท้ายด้วยเบอร์นี้ครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

ชอบเด็กปี 2 คณะนี้  ;D ;D ;D ;D ;D   ตอบให้แล้วครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

GreenG

• บุคคลทั่วไป
น้องรหัสอะไรครับ ป.ตรี หรือ โท ครับ

พี่ ฬ47 ครับ ;)

ชอบเด็กปี 2 คณะนี้  ;D ;D ;D ;D ;D   ตอบให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ ชอบใครครับเนี่ย เป็นพ่อสื่อให้มั้ยครับ 555+ ;D

น้องรหัสอะไรครับ ป.ตรี หรือ โท ครับ

พี่ ฬ47 ครับ ;)

ป.ตรีครับ ฬ51

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอบคุณครับ ชอบใครครับเนี่ย เป็นพ่อสื่อให้มั้ยครับ 555+ ;D

คนดังครับ อิอิ Fang FFK  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

เลขทะเบียนนี้ที่บ้านใช้มาเกือบ 20 ปีแล้วครับ ตอนนั้นญาติไปขอเลขทะเบียนนี้มาให้ คุณพ่อเห็นว่าสวยดีแล้วรู้สึกว่าใช้เลขนี้แล้วเจริญรุ่งเรืองขึ้น

นับจากนั้นเลยใช้ทะเบียนนี้กับรถทุกคันครับ รวมทั้งเบอร์มือถือของพ่อก็ลงท้ายด้วยเบอร์นี้ครับ
ถ้าเข้าป.ตรีปี๕๑ผมคงไม่ต้องเรียกเฮียแล้วมั้งครับ คุณพ่อผมก็ว่าจะซื้อป้ายประมูลเป็นชื่อกับเลขท้ายสี่ตัวของเบอร์โทรศัพท์เหมือนกันครับ แต่เหมือนหมวดนั้นมันไม่มี โถ่