ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเล่น DVD 2 Din ยี่ห้อไหนบ้างครับ รองรับกล้องหน้า-หลังได้  (อ่าน 3652 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member

คือ กำลังมองหา  DVD 2 Din ติดรถฟอร์จูนเนอร์ไว้อะครับ ฟังเพลง ดูหนัง  หรือ ดูทีวีได้  

จึงอยากถามต่อไปว่า

-  2din ที่ รองรับกล้องหน้า และกล้องหลังได้มีนยี่ห้อะไรบ้างครับ

-  เห็นมิวเซเว่น ติดเครื่องเสียง มาให้ เป็นของ Kenwood     ไม่ทราบว่านรุ่นอะไร

-   แล้วนอกจาก Kenwood มีเครื่องเสียงเครื่องไหนที่รองรับทั้งกล้องหน้าหลังได้บ้างครับ

- ระบบการทำงานของกล้องหลังเข้าใจการทำงาอยู่ แต่ไม่เข้าใจระบบการทำงานของกล้องหน้า  มันทำงานยังไงครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2011, 13:07:35 โดย thepowermancity »

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ผมว่าเข้าไปถามที่คลับของ Fortuner ดีกว่าครับ หรือไม่ก็กระดานซื้อขายของคลับ Fortuner ครับ
ส่วนกล้องหน้านั้นทำงานอย่างไร สำหรับ Mu-7 ผมไม่ทราบ แต่พอจะทราบของพวกรถยุโรป
คือ จะมีปุ่มเปิดกล้องหน้าหรือมุมข้าง พอความเร็วเกินกำหนดที่คอมพิวเตอร์ตั้งไว้ จอก็จะตัดภาพเป็นหน้าเนวิเกเตอร์ หรือ อะไรก็แล้วแต่