ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีข่าว ปิคอัพใหม่ อีซูซุ เลยหรือครับ  (อ่าน 4468 ครั้ง)

ออฟไลน์ sky

• Newbie
  • *
ใกล้จะคลอดแล้วยังไม่หลุดสักแอะ...!!! เลยหรือครับ

civicferio

• บุคคลทั่วไป
Re: ไม่มีข่าว ปิคอัพใหม่ อีซูซุ เลยหรือครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 20:00:28 »
ถือว่าเป็นรุ่นความหวังของอีซูสุ ฉะนั้น เลยเงียบมากค่ะ แต่ก็เห็นมาแล้วนะคะ........ลดโทนกร้าว ออกญี่ปุ่นจ๋ามากขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ k.seng

• Sr. Member
  • C230 AV V6 2.5
Re: ไม่มีข่าว ปิคอัพใหม่ อีซูซุ เลยหรือครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 23:07:03 »
ใกล้ถึงเวลาแล้วครับ สัปดาห์ที่แล้ว ส่งขึ้นไปถ่ายโฆษณาที่ภาคเหนือ..
ราคา เพิ่มขึ้นไม่มาก มีรุ่นย่อยให้เลือกเยอะ ...

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 23:40:24 »
จับตามองด้วยใจระทึกละครับ

ใกล้ถึงเวลาแล้วครับ สัปดาห์ที่แล้ว ส่งขึ้นไปถ่ายโฆษณาที่ภาคเหนือ..
ราคา เพิ่มขึ้นไม่มาก มีรุ่นย่อยให้เลือกเยอะ ...

รบกวนถามคุณ K.seng นิดนึงครับว่า ตัวรถใหญ่จะใหญ่โตมากขนาดไหนครับ?
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 00:37:56 »
รุปหลุด ก็เพิ่งจะหลุดกันไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วนี้เองนะครับ

ดูตัวถังของ Colorado นั่นละครับ ขนาดเท่ากันเป๊ะ
ประตู และเสากรอบต่างๆ ก็เหมือนกันอีกต่างหาก
น่าจะเป็นรุ่นสุดท้ายแล้วละ ที่ทั้คู่จะยอมเหมือนกันขนาดนี้

แผงหน้าปัด แม้รูปทรงจะคล้ายกัน แต่บอกเลยว่า เรือนไมล์ ไม่เหมือนกัน!
และเครื่องยนต์ ก้ไม่เหมอืนกัน

การเปิดตัว จะมีขึ้น ราวๆ สัปดาห์ที่ 3 ของเดือนกันยายน ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดหนะครับ...