ผู้เขียน หัวข้อ: นิสสัน ทีด้า จะ minor change เมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 4971 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
นิสสัน ทีด้า จะ minor change เมื่อไหร่ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 23:12:30 »
แล้วไม่ทราบว่าต่างจากตัวเดิมยังไงบ้าง ราคาจะเพิ่มขึ้นเยอะไหมครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
Re: นิสสัน ทีด้า จะ minor change เมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2009, 23:54:43 »
จนบัดนี้นิสสันยังไม่เผยข่าวขยับตัวไมเนอร์เชนจ์อะไรเลยครับ

แต่คาดกันว่าน่าจะเดือนกันยายนนี้ควรจะมีโผล่มาแล้ว ส่วนการไมเนอร์เชนจ์นั้นก็ประมาณนี้

แต่อย่าหวังได้เห็นมูนรูฟกับรถบ้านเรา ทุกวันนี้ยังต้องลุ้นอยู่เลยว่าวิทยุที่ทำอะไรได้มากกว่าเล่นซีดีธรรมดา1แผ่นจะได้มีโอกาสเปลี่ยนเป็นอะไรที่สมนาคุณลูกค้าได้มากกว่านี้ไหม

- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member
Re: นิสสัน ทีด้า จะ minor change เมื่อไหร่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 12:37:11 »

แต่อย่าหวังได้เห็นมูนรูฟกับรถบ้านเรา ทุกวันนี้ยังต้องลุ้นอยู่เลยว่าวิทยุที่ทำอะไรได้มากกว่าเล่นซีดีธรรมดา1แผ่นจะได้มีโอกาสเปลี่ยนเป็นอะไรที่สมนาคุณลูกค้าได้มากกว่านี้ไหม

แต่มันต่อ USB ได้นะครับ และได้ข่าวมันเป็นของยี่ห้อ clarion  ;D ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 12:53:28 »
ต่อได้ก็ต้องไปทำต่อเพิ่มเอง หรือว่าตอนนี้มีมาให้ทุกคันแล้วหรือเนี่ย

เครื่องเสียงเดิมผมมาถอดดูมันก็เป็น Clarion ครับ แต่เคยมีคนบอกว่าล็อตหลังๆมา Clarion ไม่ได้ทำแล้วจะเป็น Panasonic แบบเดียวกับ Navara แทน

คนที่ใช้เครื่องเสียง Clarion สามารถซื้อพวงมาลัยมัลติฟังก์ชั่นมาแล้วต่อใช้งานครบระบบได้ Signifer รับประกัน
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ benley

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2009, 17:13:19 »
ต่อได้ก็ต้องไปทำต่อเพิ่มเอง หรือว่าตอนนี้มีมาให้ทุกคันแล้วหรือเนี่ย

เครื่องเสียงเดิมผมมาถอดดูมันก็เป็น Clarion ครับ แต่เคยมีคนบอกว่าล็อตหลังๆมา Clarion ไม่ได้ทำแล้วจะเป็น Panasonic แบบเดียวกับ Navara แทน

คนที่ใช้เครื่องเสียง Clarion สามารถซื้อพวงมาลัยมัลติฟังก์ชั่นมาแล้วต่อใช้งานครบระบบได้ Signifer รับประกัน

ซื้อมาต่อเอาเองครับ บางที่แพง บางที่ถูก  :D