ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า new honda civic 2012 แต่งออกมาประมาณนี้ พอรับได้กันเปล่าครับผม  (อ่าน 33116 ครั้ง)

ออฟไลน์ jg333

• Full Member
ถ้า new honda civic 2012 แต่งออกมาประมาณนี้ พอรับได้กันเปล่าครับผม

ถ้า new honda civic 2012 (sedan + coupe)

;D

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
มันก็สวยกว่าไม่แต่งหละนะฮะ ...

ออฟไลน์ Oslan

• Sr. Member
สำหรับผมเปลี่ยนกระจังหน้าได้ ก็หล่อแว้ว โดยเฉพาะตัว Coupe มันหล่ออยู่แล้วครับ

ปล.ที่ทำมาเส้นสายด้านข้าง+สเกิร์ตมันเป็นลอนคลื่น 4-5 ชั้น ดูยังไงไม่รู้อะครับ

ออฟไลน์ DArkMaster

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2011, 23:12:25 โดย DArkMaster »

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
เซลล์ศูนย์ไหน ทำไมแถมฟิล์มบานเดียว?  ;D ;D ;D

civicferio

• บุคคลทั่วไป
เซลล์ศูนย์ไหน ทำไมแถมฟิล์มบานเดียว?  ;D ;D ;D
* ริงโกะคนงามเจ้าค่ะ™⊿-mix  น้ำปานะพุ่ง....

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
มันก็สวยกว่าไม่แต่งหละนะฮะ ...

*0* ตอบเหมือนประชดเลย 5555

ไม่รู้ผมคิดไปคนเดียวอ่ะป่าวนะครับ แต่ผมว่าคันแต่งรูปนี้ถ้ามีซิตี้แต่งมาเทียบนี่ใช่เลยแบบเดียวกันเด๊ะ

ออฟไลน์ TJA

เส้นสายหลักๆก็ยังKeepมาจากFD
เพราะงั้นผมว่าแต่งยังงัยก็สวยครับ  ;D

.-_-.

ออฟไลน์ peter123

• Newbie
  • *
สำหรับผม ที่มันไม่สวยจริงเลยคือ ด้านท้าย

กับ ภายใน เบี้ยวๆครับ

ออฟไลน์ balliblue

สำหรับผม ที่มันไม่สวยจริงเลยคือ ด้านท้าย

กับ ภายใน เบี้ยวๆครับ
เห็นด้ิวยอย่ืางแรง ขอเพิ่มเกียร์และคอนโซลกลางที่ไร้รสนิยม ที่วางแก้วหรูๆแบบ fd ไปไหน