ผู้เขียน หัวข้อ: มาแชร์เพลงตอนดึกครับผม #6  (อ่าน 3119 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
มาแชร์เพลงตอนดึกครับผม #6
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2011, 22:48:45 »

Love story - Andy Williams  ถ้าได้จังหวะเร็วจะโดนใจมาก

Amaisekatsu ~La dolce vita~ - RIP SLYME  เพลงสำหรับครอบครัว

Ikimono gakari [いきものがかり] - Kaze to Mirai

Kaze to mirai - Ikimono gakari เพลงสดใสยามเช้า

Jorge Ben jor -Taj Mahal  เมื่อบราซิลผสมกับอินเดีย !?!

Hello - NAOTO INTI RAYMI  เพลงเหมาะกับทุกคนดีนะ

Maia Hirasawa (featuring toe) - "Here I Am"  เพลงสำหรับคนเริงเมือง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2011, 23:18:04 โดย Jenrya_No one else »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
Re: มาแชร์เพลงตอนดึกครับผม #6
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 11:28:01 »
พอจะรู้จักโปรแกรมโหลดเพลงที่ใช้แทน limewire อะไรพวกนี้บ้างไหมครับ เพลงฝรั่งเก่าๆแก่ๆหาซื้อไม่ได้แล้วมีอยากได้เยอะแยะเลยแต่ไม่รู้จะหาจากไหนละ  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com