ผู้เขียน หัวข้อ: แบตเตอรี่โตโยต้าไฮบริด รับประกันกี่เดือนครับ  (อ่าน 4725 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongdanaiarm

• Newbie
  • *
แบตเตอรี่โตโยต้าไฮบริด รับประกันกี่เดือนครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: แบตเตอรี่โตโยต้าไฮบริด รับประกันกี่เดือนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 11:55:33 »
เขารับประกันกับ 10 ปีไม่ใช่เหรอครับ

www.toyota.co.th

คำถามลักษณะนี้ สามารถลองหา หรือสอบถามได้ด้วยตัวเองก่อนหนะครับ
ถ้าไมได้จริงๆ เรายินดีตอบให้ในภายหลังครับ

ออฟไลน์ udis

Re: แบตเตอรี่โตโยต้าไฮบริด รับประกันกี่เดือนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 12:29:39 »
เขารับประกันกับ 10 ปีไม่ใช่เหรอครับ

www.toyota.co.th

คำถามลักษณะนี้ สามารถลองหา หรือสอบถามได้ด้วยตัวเองก่อนหนะครับ
ถ้าไมได้จริงๆ เรายินดีตอบให้ในภายหลังครับ

คุณ J!MMY ครับผมอ่านจากกระทู้ล่าสุดของสมาชิกผู้นี้ รู้สึกว่าแปลกๆครับคล้ายๆกรณีน้ำมันเครื่องสังเคราะห์แท้เลยครับ
แต่เค้าอาจเป็นแฟน Toyota ก็ได้ครับ ผมอาจคิดไปเองครับ
 ;D ;D ;D

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 13:05:27 »
นายคิดเหมือนฉันไหม บีหนึ่ง

ฉันก็คิดเหมือนนายอะ บีสอง

อิอิ

ออฟไลน์ pongrsu

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 13:16:27 »
พี่ๆครับ
ผมกำลังจะพิมพ์เลย
คิดเหมือนกันเลยนะ

ออฟไลน์ a-k-e

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 13:22:08 »
แค่ถามว่ารับประกันกี่ "เดือน" ... ผมก็ว่ามันแปลก ๆ แล้วล่ะครับ

civicferio

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 14:15:41 »
หึหึ....

ออฟไลน์ pongdanaiarm

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 14:17:53 »
เอ่อ คือจริงๆแล้วผมก็ไม่ทราบเกี่ยวกับเรื่องรถยนต์จริงๆ เลยถาม ไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่น อาจจะใช้คำพูดผิดไปบ้างก็ให้อภัยข้าน้อยด้วย 555 ผมก็สงสัยตามประสาปุถุชนทั่วไปแหละครับ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 14:18:20 »
120 เดือน 55555+  ;D

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 15:51:00 »
OK ครับ

ขออภัยที่ต้องสงสัยไว้ก่อน

คือบอร์ดเราค่อนข้างระวังเรื่องการโฆษณาแฝงค่อนข้างมากหนะครับ
และมันเคยมีกรณีแบบนี้ มาเนียนๆแบบนี้กันเข้ามาแล้ว เราก็เลยต้องระวังกันนิดนึงนะครับ

จะบอกว่า บางคำถามนั้น สามารถลองเสริชใน Google ก่อนได้ครับ เพราะเชื่อแน่ว่า
จะมีคำตอบรออยู่แล้วตามที่ต่างๆมากมาย

แต่ถ้าสงสัยกันจริงๆ และหาคตอบไม่ได้ ลองเข้ามาสอบถามดูอีกครั้งครับ ทุุกคนที่นี่ ยินดีจะตอบคำถามของคุณครับผม

ออฟไลน์ pongrsu

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2011, 16:35:09 »
เอ่อ คือจริงๆแล้วผมก็ไม่ทราบเกี่ยวกับเรื่องรถยนต์จริงๆ เลยถาม ไม่ได้มีเจตนาอย่างอื่น อาจจะใช้คำพูดผิดไปบ้างก็ให้อภัยข้าน้อยด้วย 555 ผมก็สงสัยตามประสาปุถุชนทั่วไปแหละครับ

ขอโทษด้วยคนครับ
พอดีคำถามแบบนี้ทำให้นึกถึงน้อง BMW X6 ขึ้นมาจับใจ