ผู้เขียน หัวข้อ: /อัพเดท กิจกรรม Ford Drving skill For Headlightmag.com เหลืออีกไม่กี่สิบที่แล้ว  (อ่าน 5961 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สืบเนื่องจากที่เรา ร่วมกับทาง Ford Sales Thailand
จะจัดกิจกรรมร่วมกันในชื่อ Ford Driving Skill for Headlightmag.com

รายละเอียดในกระทู้นี้
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,15025.60.html

ปรากฎว่า ได้รับความสนใจอย่างดีมากครับ
จนตอนนี้ ยอดลงทะเบียน ในรอบเช้า เหลืออีกแค่ 19 ที่
ส่วนรอบบ่าย เหลืออีกเพียง 22 ที่ เท่านั้น

ดังนั้น ถ้ารอบไหนเต็ม เราก็จะปิดรับลงทะเบียนในรอบนั้นทันทีนะครับ
และมีโอกาสว่า จะเต็มก่อนถึงกำหนดปิดรับสมัครวันสุดท้ายคือ 1 ตุลาคม 2011

ดังนั้น...คุณผู้อ่านท่านใดที่สนใจ ขอเรียนเชิญลงทะเบียน และเลือกรอบ ตามแต่ท่านจะสะดวกได้เลยนะครับ
ส่งอีเมล์มาถึงก่อน ก็มีสิทธิ์ก่อนนะครับ

แต่ไม่ถึงกับต้องแย่งกันแบบ DTAC ขาย iPhone เมื่อวานนะครับ  8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2011, 20:17:41 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
เอาแฟนไปนั่งดูข้างหลังรถได้ใช่ไหมครับ พอดีเค้าไม่อยากขับอ่ะครับ

ออฟไลน์ karn5811

แต่ไม่ถึงกับต้องแย่งกันแบบ DTAC ขาย iPhone เมื่อวานนะครับ  8)

[/quot

อยากเห็นภาพจังว่าจะแย่งกันขนาดไหน  ถ้าผมได้ไปกรุงเทพช่วงนี้ก็ว่าจะแย่งซื้อกับเขาอยู่ 555

ถ้าอยากเห็นภาพ เรื่อง DTAC (อันที่จริง นี่ก็ไม่ค่อยเกี่ยวเท่าไหร่กับเนื้อหาที่เราคุยกัน)

เอานี่ไปดุเลยครับ เว็บของตาหน่อยเราเอง

http://www.mxphone.com/article/11013/dtac-3G-EXPO?utm_source=twitterfeed&utm_medium=twitter

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ CRO

ถ้าอยากเห็นภาพ เรื่อง DTAC (อันที่จริง นี่ก็ไม่ค่อยเกี่ยวเท่าไหร่กับเนื้อหาที่เราคุยกัน)

เอานี่ไปดุเลยครับ เว็บของตาหน่อยเราเอง

http://www.mxphone.com/article/11013/dtac-3G-EXPO?utm_source=twitterfeed&utm_medium=twitter

อนาถใจประเทศชาติ =_= ผมดูข่าวมาก็ไม่นึกว่าจะถึงขนาดนี้

ออฟไลน์ Envil

• Full Member
พี่จิมมี่ จะไปงานด้วยรึเปล่าเนี่ย  :o

ออฟไลน์ Fly to dream

ดีแล้วที่ไม่ไป ตัดสินใจไปเที่ยวต่างจังหวัดเลยวันนั้น
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

พี่จิมมี่ จะไปงานด้วยรึเปล่าเนี่ย  :o

งานที่เว็บเราจัด ยังไงผมต้องไปด้วยแน่ๆอยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
เห็นคลิปแล้วอนาถกับคนไทยกลุ่มนี้จริงๆ กฏหมู่ชัดๆ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เห็นจากข่าวแล้วเศร้าจริงๆครับ ไม่ได้แช่งน่ะถ้าหากเกิดภัยพิบัติอย่างที่ญี่ปุ่นเคยเจอจะโกลาหลวุ่นวายขนาดไหน ขนาดเรื่องไม่เป็นเรื่อง (ในสายตาผม) ยังเป็นซะขนาดนี้ แล้วจะรับมือเรื่องใหญ่ๆอย่างไรได้
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ 2k

คนไทยสมัยนี้มีแต่ความบ้าคลั่งจริงๆ กะอีแค่ซื้อของถึงกับประกาศถ้าไม่ได้ซื้อจำเอาดีแทคให้ราบ ทำไมๆๆๆๆๆและทำไมถึงได้พูดจากันแบบนี้? เป็นผมแม้จะต่อคิวตั้งแต่ตี2(ในความจริงไม่บ้าไปหรอก)แล้วพบว่าหลุดคิวไป1คนก็จะยอมรับและกลับบ้านแต่โดยดีครับ ไอ้เรื่องตะโกนด่า เขย่ากรง ขว้างของไม่เอาด้วยล่ะ นี่มันการกระทำของสัตว์แล้วไม่ใช่คน ลิงในplanet of the ape ยังน่าจะมีวินัยเสียมากกว่า ไม่ใช่ต่อคิวจับนมนางงามฟรีสักหน่อยจะบ้าอะไรกันขนาดนั้น  :-\

นอกเรื่องไปเยอะเลยแหะๆๆๆ แล้วจะรู้ได้ไงครับว่าการลงชื่อของเราได้รับแล้ว? จะมีเมลตอบกลับมาไหมหรือว่ามีการประกาศรายชื่ออีกครั้งหนึ่ง? พอดีเน็ตบ้านผมมันงี่เง่าเป็นบางครั้ง ไม่รู้ว่าส่งแล้วถึงปลายทางหรือเปล่าน่ะครับ  :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!

สุดท้ายพี่จิมเอามาโพสเองเหรอเนี่ย

ตอนแรกเมื่อคืนว่าจะเอามาโพสเหมือนกัน แต่ไม่กล้า เพราะดู comment ในนั้น มัน drama จัดมาก แบบออกการเมืองสีเสื้อไปเลย (ซึ่งไม่รู้มันมาเกี่ยวอะไรกับมือถือ)

น่ากลัวจริงๆ คนไทย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

GreenG

• บุคคลทั่วไป
แค่มือถือจะเอาอะไรกันนักหนา  ;D

ออฟไลน์ mongolias

อันที่จริง ก็สนใจ อยากไปร่วมด้วยนะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าช่วงนั้น จะมีงานเข้าหรือเปล่า เกรงว่าถ้าจองคิวไปแล้ว ไม่ได้ไปจะทำให้คนอื่นเสียสิทธิ์น่ะครับ

ออฟไลน์ tubtup

ไปด้วยคนนะครับ
ส่งอีเมลล์ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ Yojinboh!!

อยากไปเหมือนกันครับวันนั้น เเต่ว่าวางเเผนจะพาลูกสาวไปเที่ยว ทะเลครั้งเเรกเเล้วหน่ะครับ  อดเลยผม T _ T

ก็เลยคิดว่า ครั้งหน้า หวังว่าคงจะมีกิจกรรมดีๆให้ พวกเราอีกนะครับ พี่จิมมี่

ปล. กระทู้ออกทะเลไปเรื่องอื่น ซะงั้น ;D

ออฟไลน์ mini_freak

• ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
ชักสนใจกิจกรรมนี้นะ ใจคออยากลองขับฟอร์ดเล่นดูสักครั้ง แต่ขอดูเวลาก่อนว่าถ้าไม่ติดขัด คงจะขอลงชื่อไปด้วยคนล่ะครับ
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr