ผู้เขียน หัวข้อ: !!! ชาวอุบลราชธานี แนะนำร้านเครื่องเสียง ดีๆ บริการดี หน่อยครับ  (อ่าน 3247 ครั้ง)

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
!!! ชาวอุบลราชธานี แนะนำร้านเครื่องเสียง ดีๆ บริการดี หน่อยครับ

ตอนนี้กำลัง จะติด 2din อะครับ  

แนะนำกันด้วยครับ  

แล้วถ้าซื้อมาให้เขาติดเอง จะมีปัญหาเรื่องรับประกันศูนย์ไหมครับ

ออฟไลน์ decskong

• Newbie
  • *
!!! ชาวอุบลราชธานี แนะนำร้านเครื่องเสียง ดีๆ บริการดี หน่อยครับ

ตอนนี้กำลัง จะติด 2din อะครับ  

แนะนำกันด้วยครับ  

แล้วถ้าซื้อมาให้เขาติดเอง จะมีปัญหาเรื่องรับประกันศูนย์ไหมครับ
ถ้าประกันก็คงหมดในส่วนของเครื่องเล่นล่ะครับ  ส่วนร้านที่ดี ๆ  หน่อยในอุบลค่อนข้างหายากมาก  เพราะส่วนมากเจอมากับตัวเอง แกะจนคอนโซลพรุน หัก เลยก็มี  (เด็กฝึกงาน) ถ้าร้านดี ๆ  ก็แถว ๆตึก สุนีย์ครับ เยื้องโลตัสครับตรงข้าวโรงเรียน อัสสัม  ใช้ได้ครับ  นอกนั้นเป็นผมไม่เข้าแน่นอน