ผู้เขียน หัวข้อ: และแล้วเวปบิทใหญ่อีกแห่งนึงก็กำลังจะปิดตัวลง แล้วตรูจะไปหาคอนเสิร์ตเมะที่ไหนดี  (อ่าน 5553 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
อาจจะมีสมาชิกในนี้อยู่ในเวปดังกล่าวเหมือนผมก็ได้ เวปบิทนี้ผมอยู่มาตั้งแต่เริ่มเปิดเวปใหม่ๆเลย น่าจะราวๆ6ปีกว่าๆได้ ผ่านมรสุมมาก็เยอะแต่ก็รอดมาได้ทุกครั้ง แต่สุดท้าย mod ของเวปก็ตัดสินใจปิดตัวเองลงเพราะเนื่องด้วยมีเกรียนไปก่อเรื่อง ผมเสียดายที่สุดคือ DVD-ISO concert Anime ซึ่งในไทยผมเจอเวปที่ผมอยู่เวปเดียวนี่แหละมีคนเอามาปล่อย ตอนนี้บรรดาสมาชิกห้องการ์ตูนในเวปกำลังรวมตัวกันไปหาที่อยู่ใหม่กัน วุ่นวายกันพอสมควรเลย เหมือนคนบ้านแตกจริงๆเลยครับ

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
ร่วมเศร้าครับ ผมก็อยู่มาพอๆกับคุณเลยครับ Up ไป 2TB แล้ว สังคมที่นั่นดีมากเลยด้วยครับ T T พูดแล้วเศร้า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถ้าเป็นไปได้ และพอมีกำลังทรัพย์

หาซื้อ แผ่นแท้ อุดหนุนของแท้ ลิขสิทธิ์ ดีกว่าครับ

ถ้าเป็นไปได้ และพอมีกำลังทรัพย์

หาซื้อ แผ่นแท้ อุดหนุนของแท้ ลิขสิทธิ์ ดีกว่าครับ

เอ่อ เมืองไทยมันไม่มีขายนะครับพี่จิมมี่ concert anime เนี่ย ต้องสั่งจากญี่ปุ่นอย่างเดียวราคาฟังแล้วแอร์หนาวมากๆ แถมไม่ค่อยมีคนอยากสั่งให้ด้วย

ออฟไลน์ eight

• Full Member
เศร้ามากคับ หาบ้านใหม่อยู่  :'(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ลองสั่งผ่านเว็บโดยตรงเลยก็ได้นี่นา?
พวกบรรดา เว็บ Amazon.jp หรือ Cd japan เขาน่าจะมีนา

ตา eight เอากับเขาด้วยชิมิ!

อิอิ

เชื่อแล้วว่าเวปนี้ใหญ่จริงๆ มีเพื่อนแล้วตั้ง2คน อิอิ ว่าแต่หาบ้านใหม่ได้แล้วบอกผมด้วยนะครับจะได้เก็บข้าวของตามไปด้วย

PKS8

• บุคคลทั่วไป
ผมเข้าวันนี้ก็เข้าไม่ได้แล้วครับ หมดกัน T T

ผมเข้าวันนี้ก็เข้าไม่ได้แล้วครับ หมดกัน T T

ของผมยังเข้าได้อยู่นะ login ค้างเอาไว้

กรรมพึ่งเข้าไปดู บางคนลองย้ายไปเล่นเวปอื่นดูเจอมาม่าโดนแบนมาแล้ว เวปนี้เจริญสุดแล้วล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2011, 22:42:35 โดย Arado_kung »

ออฟไลน์ apinui

ผมต้องสั่งหนัง AV แผ่นแท้ จากญี่ปุ่นด้วยไหมเนี่ย ..... ;D ;D

ป.ล. แหย่เล่นนะจ๊ะ ....

ออฟไลน์ H.

ผมต้องสั่งหนัง AV แผ่นแท้ จากญี่ปุ่นด้วยไหมเนี่ย ..... ;D ;D

ป.ล. แหย่เล่นนะจ๊ะ ....
HD แถม Special Scene ด้วยนะครับ  ;D
H.